Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za 'kupokezana vijiti'

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kwitu Kumpepo, May 3, 2012.

  1. K

    Kwitu Kumpepo Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi yetu kwa sasa tuna utaratibu wa pekee kabisa. Bunge letu linakuwa na wabunge wapya kila mwezi kutokana na mizengwe inayokithiri katika chaguzi zetu na kusababisha mzigo wa gharama za chaguzi ndogo ndogo kila leo. Hivi ni Ilani gani itatekelezeka hadi kufikia maendeleo kwa utaratibu huu? Kweli sikio la kufa halisikii dawa.
     
Loading...