Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za Kenya na Jumuiya ya Africa Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hassan J. Mosoka, Apr 4, 2012.

  1. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau heshima mbele,
    Nimekuwa nikifuatilia siku za hivi karibuni siasa za kenya, nimegundua kwamba wenzetu hawa bado wana ugonjwa mkubwa wa Ukabila. Inakusudiwa kuwa ifikapo 2015 EA takuwa imeanzisha shirikisho la kisiasa, wenzetu Kenya bado wana ugonjwa mkubwa wa Ukabila Je hatuoni kuwa watatusambazia matatizo yao ya ukabila ikiwa tutakubali political federation?GEMA, Kalenjini! unaweza kuona hapa GEMA and Kalenjin Strategy Meeting - YouTube
     
  2. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sijaifungua hiyo u tube isipokuwa niharakishe kusema hilo kusudio la kuwa shirikisho la kisiasa (political federation) halitekelezeki hiyo 2015 hata 2020
     
Loading...