Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa na Mustakabali wa Mapenzi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nicas Mtei, Apr 3, 2012.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mdada anasema eti ananipenda lakini hana uhakika kama 2tadumu katika mahusiano et kisa ye yupo Ccm na mimi nipo Chadema.

    Kauli hyo aliitoa juzi baada ya kuniona nimejikita zaidi katika kufuatilia mchakato wa uchaguz wa Arumeru na maeneo mengne.
    Amechukia vile nampotezea.

    Ukweli ni kwamba ni kweli nilikuwa nafuatilia sana ishu ya Arumeru katika mtandao na pia kwenda huko.
    Kisa kikubwa ni kwamba nilisafiri kwenda Arumeru siku ambayo ilikuwa ni birthday ya dada ake na altamani sana niwepo ili anitambulishe kwa nduguze.
     
  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duh! agree to disagree

    sioni sababu kuu ya kutengana unless mmeona kuwa hamko the perfect match to each other

    ni kama watu wenye ofisi tofauti tuu, basi mnaendelea na kila mmoja inapofika siasa anasimama upande wake
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtei One,
    pole kwa kupatwa!...ngoja wakubwa waje wakushauri vema!...mm chalii mwenzio
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    kusema ukweli hii topic imekaa ki-Kongoshokongosho namsubiri aje atoe boonge la ushauri hapa... hivi ni experience ipi utaomba ushauri halafu asionekane KOngosho?
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Itikadi zinamata kwenye mapenzi kaka, kama vipi mpigie pande Nnauye mana wanaendana....
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mimi huwa namsubiri asimame upande wake kwa uhuru. Nkicmama mimi inakuwa kesi.
     
  7. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Akija Erick ataisìa kuchakachua thread yangu
     
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    yuko wap Konnie?
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    huo ushauri kdogo unamata
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwanza nashangaa huyo anayekupenda ni mdada gani aliyekosa hata house boy....
    Ila nahisi hako katakuwa kahousegirl ka nyumba ya Jirani....
    Pole sana
    Dada kagundua SISIEMU wote ni vilaza so hata wewe ni mmoja wao kaamua kukubali kuwa nyumba ndogo kwangu...
    Hahahaaaaa
    People'sssss...Poweeerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa dunia ya leo bado kuna kijana kama huyo mdada wako yuko kwenye chama cha mapinduzi? Pole yako mtei.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ushauri mzuri huu...
     
  13. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kama kawaida yako. Huyo dada ndo yupo magambani. Hataki me nipende chadema.
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hata mimi ananishangaza. Na ni msomi wa chuo kikuu
     
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nimeanza mchakato
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kawaida sana ndugu yangu, nikama itikadi za kidini(imani) zinavokuwaga,
    Nikushauri kwamba ujaribu kwenda naye taratibu bila kutumia maguvu yakisiasa zaidi, jaribu kumwonyesha udhaifu wa chama chake kama unauona huku uki compare na mazuri yalofanywa na chama chako pia,
    Naimani kama kweli unampenda hutomwacha kwasababu ya vyama vyenu( politics ain't nothing)...
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaaaa
    Hana lolote......akinogewa atahama Chama mwenyewe....
    Hujamjulia tu
     
  18. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    How nice it is 4 a girl who is your political mate 2b underneath you! Especialy in these times when cdm is celebrating its victory.
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Huyu ambaye yupo magamba hakufai. bora angekuwa dini togauti ungemvumilia. akigoma kuachana na magamba atakosa bahati ya kuolewa.
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa ushauri wako mkuu. Nitaendlea kuufanyia kazi.
     
Loading...