Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya sekondari Central Dodoma yafungiwa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Malolella, Apr 23, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shule hii kongwe ipo Dodoma mjini imefungiwa rasmi baada ya kutotimiza vigezo. Akitoa ufafanuzi khsu uamuzi huo naibu waziri wa elimu bw Philipo Mulugo amesema shule haikidhi vigezo kwani inawalimu wawili2 na uongozi wa shule hiyo haueleweki. Mkuu wa shule ndio manager, ndio mkurugenzi, ndio mwl wa taaluma, ndio mwl wa nidhamu, ndio mwl wa zamu,ndio mhasibu, na ndio mwl wa darasa. Ukipita shuleni hapo na kujitambulisha kuwa ww ni mwl unapewa kipindi ukimaliza unalipwa na mkataba umeisha. Sababu hizo zimefanya naibu waziri kuifunga shule hiyo kwa muda usiojulikana.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    ndiyo serikali yetu inavyopenda
    watoto si wataenda kusoma kwenye
    shule za vigogo, walalahoi mtajiju.
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hatima ya wanafunzi
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni shule ya serikali au ya mtu binafsi?
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni ya BAKWATA.
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Zamani ilikuwa shule ya wahindi ila ikaja kuwa chini ya waswahili ndo wameifikisha hapa ilipofika!
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Swali zuri sana......

    Wakaguzi nao hapo wanakalia kuti gani?????
     
  8. G

    GHANI JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    acha wee wataanza kuandamana
     
  9. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    duuuh ballaaaaa,mwl.mmoja vyeo lukuki hii ndo tanzania
     
  10. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Acha uzushi si ya BAKWATA ni ya MBABAISHAJI MMOJA HIVI tena MKULIMA WA ZABIBU
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Labda huyo "mkulima wa zabibu" awe ameinunua hivi karibuni. Kama mjumbe mmoja alivyosema mwanzoni hiyo shule ilikuwa chini ya Agha Khan (japo yeye hakusema Agha Khan ila wahindi) zamani kabla ya shule za binafsi kutaifishwa. Ila kabla ya utaifishwaji huo Agha Khan walishawapa BAKWATA. Nina uhakika kuwa at least hadi katikati ya miaka ya 2000 hiyo shule ilikuwa chini ya BAKWATA, najua hivyo kwa kuwa nilishawahi kufundisha Mazengo Sekondari na nilikuwa na vipindi Central pia.
     
  12. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waende na kwenye shule ya mbunge wa dodoma mjini inaitwa city sec nadhani nayo haina walimu maana ina div zero zaidi ya 170 huku ikiwa haina div 1 na div 2 zikiwa sita tu, div 3 ziko kumi na mbili
     
  13. M

    Malolella JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wameionesha tbc wakipiga kampeni wanafunzi waliokuwa wakisoma central waende City aka shule ya mbunge wa Dodoma mjini.
     
Loading...