Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shule ina utamu wake jamani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by GreenCity, Jul 27, 2012.

  1. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    mfagiaji wa kwenye ndege aliokota kitabu ndani ya ndege kilichokuwa kimeandikwa hivi:
    1. ukitaka kuwasha ndege bonyeza kitufe chekundu. jamaa akabonyeza ndege ikawaka grrrruuuummmm!
    2.ukitaka ndege ianze kutembea bonyeza kitufe cha kijani. jamaa akabonyeza na ndege ikaanza kutembea aaaangghhh!
    3. ukitaka ndege ipae bonyeza kitufe cha njano. jamaa akabonyeza na ndege ikapaa uwaaaaaaa!
    SASA kuona vile yule jamaa akasema "yaani kuna watu ni mabwege kweli yaani wana poteza pesa kwenda kwenye mavyuo kusomea urubani wakati kitu EASY tu, pumbavu kabisa"
    baada ya ndege kwenda zaidi akaanza kuperuzi kile kitabu ili atafute maelezo zaidi jinsi ya kutua na kusimama, lakini akakuta hii:
    4. ukitaka kujua mambo mengine zaidi kuhusu kuendesha ndege, jiunge katika vyuo vyetu kwa anuani zetu zilizopo pale airport. jamaa kuona vile akazimia palepale.... baadaye akazinduka na kupitia dirishani akagundua ndege iko juu ya bahari na alarm na kitaa chekundu kinawaka kuonesha "you are running out of fuel".......!
     
  2. r

    rahya Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahha. Nzuri sana
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhh!
     
  4. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Chezea taaruma ya watu weyee!
     
  5. k

    kowinga New Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatisha
     
  6. s

    salaganda New Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shule inahusika bana...
     
  7. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Cheap z xpencv
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    safi sana mkuu.
     
  9. Matata Mushkeli

    Matata Mushkeli Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah uongo mwngine bhana kama utani vile!
     
  10. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Utani mwngne bwana,kama uongo
     
  11. f

    filonos JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    uwongo mwingine kama KWELI vile
     
  12. B

    BLB JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    utani na uongo mwingine kama kweli
     
  13. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ukweli mwingine bhana kama uongo na utani
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ikiwa unaona elimu ni ghali basi jaribu ujinga.
     
  15. S

    SHERRIE Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukishagundua na ujinga pia ni ghali basi usijaribu chochote.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Chochote chaweza kua gali pia.
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    pia tujifunze kula ugali bila mboga.
     
Loading...