Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shoga fisadi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by arabianfalcon, Aug 20, 2011.

  1. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo wana JF,
    waugwana na jambo linanisugua roho mpaka nakosa usingizi,
    kuna mdada amechukua mume wamtu juu yakua anajua kama anamke na watoto na yeye ni mkristo huyo mdada,
    kwakua ndoa hakutualika alijua kua tutajua ukweli sababu mume alomuoa tunamfahamu na mke wa huyo bwana ni rafiki yetu sote,

    Alivyokua mjinga akamtumia sms mwenye mumewake kua 'Mumeo kaowa na shogako kipenzi anajua anakucheka na jina kanitaja,
    Mwenye mume kanipigia cm kuniuliza kama kweli mumewe kaoa na alomuowa ni mmoja ktk mashoga zangu, bahati nzuri sijamjibu mumewake
    akawa amefika akanambia tutaongea baadae.
    Haijachukua mda yule mwizi wa mume wawatu mamake akanipigia cm akanambia mwanangu mke mwenzie hajakupigia cm?
    nikashanga ndio nikajua kama walimtumia sms manake anataka ajulikane kama na yeye mke wapili,

    tatizo langu waingwa ukweli nikwamba huyu bint kaolewa na huyo babu mwenye miaka 51 na watoto 6,
    huyu mwenye mumewe akinipigia nimueleze ukweli au nijikaushe kama siyajui lakini iko siku atajua kama nilikua najua manake mumewe
    anajua kama najua na anajua kama sikupenda ndio mana huyo msichana hakunialika kwenye harusi wanajua kama mm na mke wa
    huyo bwana tunafahamiana sana na ni wangazija wote ukweli roho inaniuma sana sijui nifanye nn......
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    mulika mwizi.
     
  3. chavka

    chavka Senior Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naimani dunia haitendi uonevu amin kama umeolewa kinacho mkuta huyo mwenzako na ww kitakukuta2. pili ukweli ndio njia sahh ya kufanya ila kabla ya kuutoa angalia mazingra ya kumwambia. 1.kama anapresha au gonjwa lolote hatari usimwambie wakati anauliza ila mwambie wakati mnacheka kwa mazungumzo mengne. fanya hvyo kabla hajajua coz utashushwa thaman kijinga na utaingzw ktk chuk za kifamilia ambazo hazikuhust
     
  4. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwambie haraka kabla hajavunja iman yake kwako! Atakuona umemsaliti,umeshiriki kumficha hayo maki2.
     
  5. bryleen

    bryleen Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mamii kweli kazi ipo hapo jitahdi umueleze ukweli huyo shoga ako maana akipeleleza mwenyewe akajua kweli hatakuelewa kamwe.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwenzangu unanitosa hivi hivi? huwezi amini najuta kumjua huyu msichana laitani angeniuliza kabla hajaolewa na huyo babu.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kanitumia sms anakuja nyumbani leo kufturu kwetu ndio kanichosha kabisa sasa hapo kazii nnayo.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ah haya lakini na wish ingekua ndoto nikiamka nayo imekwisha, mwezi huu tena na kusutana ah naona dhiki 2.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Amsaliti mara ngapi....?!
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maadam mwolewaji kakutaja wewe?unaona shida gani kumwambia muhusika? we mwambie ajue ajipange vipi na maisha haya ya sasa
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli bora amueleze tu wajue wajipange vipi kuyakabili mashambulizi.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    maisha ya uswazi kaz kwelkwel.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    saas hicho kibabu chenye 51 kinaoa kinatafuta nini? waweza kuta hata issue haifanyi kazi tena basi tuuu ubazazi hahahahaha
     
  14. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mmmm hilo kabila ni nooooma. kwa yale mambo yetu yaleeeeee..........
     
Loading...