Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shinyanga: Kiongozi wa CHADEMA aumizwa vibaya, akimbizwa hospitali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 24, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Habari nilizozipata punde ni kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA tawi la Mwawaza katika Manispaa ya Shinyanga (jina sijalipata vema) amechomwa mkuki usiku wa kuamkia leo mpaka utumbo ukatoka nje. Amekimbizwa hospitali muda si mrefu ili kuyanusuru maisha yake.

    Mwandishi aliyechukua tukio hilo ameanza kusumbuliwa sana na watu wanaohisiwa kuwa viongozi wa CCM ili kuiharibu kamera yake.

    Chanzo: Mashuhuda walio eneo la tukio

    ===========
    UPDATE
    ===========

     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CCM wanauana wenyewe kwa wenyewe kwa rushwa na kuua wapinzani kwa silaha. JK chochea tu kuni mbichi chakula kiive
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Habari mbaya sana hii lakini hiyo ndio hali halisi kwamba vyombo vyetu vya ulinzi na usalama wa raia vimeshindwa kutimiza wajibu wake. Na hiyo ni baada ya kukubali kubinafsishwa kwa ccm hali inayopelekea ccm kufanya kila aina ya maasi bila kuchukuliwa hatua zozote za kisheria.

    Nadhani huko tunakoelekea tutalazimika kutafuta mbinu za kujilinda sisi wenyewe, hasa tunapokuwa katika michakato ya uchaguzi kwani matukio ya kuvamiwa, kujeruhiwa na kuuwawa kwa viongozi wetu nyakati za uchaguzi yamekuwa yakiongezeka kila kukicha.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Nasubiria tamko la manumba.
     
  5. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Tunamuombea mungu ampe ahueni apone mapema kabla ya uchaguzi
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    Yote haya ni kwa sababu wale waliomuua mwenyekiti wa chadema wa usa river kwa kumchinja walitengenezewa mazingira wakatoroka sasa wauwaji wa ccm hawaogopi kufanya jambo lolote dhidi ya mtu yoyote anaowazidi katika medali za siasa.
    CCM ni chama cha mauaji, mkishindwa sera mnamuua aliyewashinda kwa sera.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. n

    nemasisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,800
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Inaonekana hii imeanza kuwa kawaida ya chaguzi zetu, ccm hawakuzoea hali ya kubanwa na kuzidiwa kisiasa na wapinzani, hii inawakera na kwa kuwa wana nguvu ya pesa wanahonga wenye njaa kuwadhuru wapinzani wao kwa vipigo au kwa silaha
     
  8. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sasa ametolewa theatre kupelekwa ICU. Vitu viwili mpaka sasa vinashangaza.

    1. Pamoja na Polisi kupewa taarifa tangu saa 8 usiku hawajafika eneo la tukio, wala hakuna dalili za wao kufanya hivyo kwa ajili ya hatua zaidi.
    2. Kuwepo kwa viongozi wawili senior wa CCM eneo la hospitali wakilazimisha kuingia chumbani kwa daktari aliyefanya operesheni. That was a bit unusual kwa hiyo ikaibua curiosity ya habari, waliposhtuka kuwa wamepigwa au wanapigwa picha, wakaanza kumsakama mwandishi aliyekuwepo eneo la tukio wakitaka kumnyang'anya kamera kwa nguvu.

    Nitaendelea kuwajuza. Asante mod kwa kuweka breaking news kadri...
     
  9. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu amusaidie Kamanda apone haraka ili afanikiwe kuona ushindi wa Chadema ktk kata ya Mawaza
     
  10. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara zote nimekuwa nikisema, bila kuwa na viongozi wazalendo,wanaoipenda nchi yao, bila kujali rangi zao,dini zao,kabila zao wala upande wao wanaotoka taifa litaendelea kuwa la amani na mshikamano. Tatizo viongozi wa ccm ni janga kwa mustakabali wa taifa letu.kwao kuua ni kawaida kwa maslahi ya kisiasa!
     
  11. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh kazi ipo ! Get well soon kamanda
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    poleni sana wana mwawaza, shinyanga na chadema kwa ujumla, hizi ni jitihada za ccm kuwatisha wananchi ili wasijihusishe na upinzani.
    MUNGU AKIWA UPANDE WETU JE TUMUHOFU NANI?
     
  13. commited

    commited JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Thread hii huwezi muona zomba wala ritz na wale manyinyiemu et al, wao wanayafurahia haya, kamanda makene asante sana, mapambano ndiyo yalivyo hasa kwa utawala unaokaribia kuondoka haya hayana budi kutokea, makanda tusonge mbele naamini Mungu wetu ni mwema anayaona haya, na atafanya kitu.
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh sasa kama wanataka nchi kwa kuua watu mbona patakuwa hapatoshi!
     
  15. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    So sad,"Mkono wa Mungu umguse na kumponya"
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Get well soon kamanda.CCM ndio watakaoleta fujo nchini.
     
  17. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilijua yatatokea hayo, kwani viöngoz wote wa ccm wilaya ni majambazi na wauaji.
     
  18. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tumesema mara kadhaa kwamba hawa watu ni wakatili kuliko hata KANU na ZANU PF. Tulikuwa hatujaona ukatili wao kwa sababu palikuwa hapajotokea chama cha kuwatisha kuwatoa madarakani. Bahati mbaya walio nayo ni kwamba watanzania wa leo hawatishiki tena na kwa hakikia hawana uwezo wa kuwaua watu wote wanaotaka mabadiliko katika nchi hii. Huu unyama wanaouendeleza utasaidia tu kuharakisha kuondoka kwao madarakani.

    Tunamuombea huyo kamanda huko Shinyanga Mungu amuponye.
     
  19. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana mkuu maana uongozi ndani ya ccm kama una pesa hata mvuta bangi atakuwa kiongozi!
     
  20. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hii sasa ni Hatari sana!! Ila Mungu Yupo!!
     
Loading...