Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shikaaamooo Mwaliiiiim

Discussion in 'Entertainment' started by Bujibuji, Jul 30, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Zamani zetu zile Mwalimu akiingia darasani tulikuwa tunainuka na kusema Heshima na utii, tukiwa shuleni na nyumbani Shikaaaaamooooooooo Mwaliiiiiiiiiim huku dole gumba likiwa kwenye paji la uso.
    Pia tulikuwa tukicheza sana vinyengo (mpira wa karatasi), magari ya waya na dagio.
    Kila mwanafunzi alikuwa na kiunga chake ambacjho alikuwa akikifagia kila siku na kiunga kingine kilikuwa cha maua. mnashindana nani anamaua mengi na mazuri.
    Siku zilikuwa ni nzuri sana, na saa nne tulikuwa tunakunywa uji wa bulga.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha siku nyingi sana.
    Shati la tetroni, kaptura ya jinja na raba mtoni.
    :A S-heart-2:
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mashati ya juliana na kanga za mombasa.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha mbali sana...ilikuwa ukikaa vibaya maua yako yote yanahamia kwangu
     
  5. D

    Dick JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viatu vya raizoni na suruali pana sana chini. Mwaka 47
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Enzi za kucheza twist ambazo siku hizi unacheza kiduchu mwishoni mwa sherehe ya harusi wakati wa kuitambulisha kamati ya harusi
     
  7. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuu Bujibuji umenikumbusha mbali sana. Dagio = waya mwemamba sana wa kufungia nyaya kubwa wakati wa kutengeneza magari ya waya.
    sijui kama siku hizi ipo hii kitu!
     
  8. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona umetoa kiima tu? nasubiri ujumbe unaofuata au ndo mwisho wa story?
     
  9. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rede/kombolena/byshuu/ mikahawa nayo ilikuwa inapata marafiki.....lol umenikumbusha mbali sana...
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilifumaniwa na baba nikiwa nakadinya katoto ka jirani.
    Baba akaniuliza mnafanya nini hapo? Nikajibu tunacheza mchezo wa jogoo kampanda kuku.
    Nilichapwa fimbo zisizo na idadi, halafu nikaambiwa wataikata hii dudu ili nisifanye tena.
    Baada ya hapo mapenzi yetu yakawa kama yametiwa mbolea, kila siku ni kusuguana tu.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    ........mmmmmh mkuu ulikuwa unatisha.....
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135


    Nakumbuka tulikuwa tunapeleka debe la mbolea ya samadi kila wiki... na kulima tuta la mita 50 shambani wakati wa msimu wa kulima.. na kumwagia bustani ya nyanya...(hela yote ya mavuno wanalamba maticha)... nakumbuka nilianza kwa kuwa wa 5 toka mwisho darasani.. nilikoswakoswa mara kadhaa na kwa kuiba maembe..
    nakumbuka tulivokuwa tunaugawa uwanjwa shule tucheze mpira wasembo(nailoni au soski) mapumziko ya saa nne..!!:crying:Miss those time ... it was funnnnnn!!!
     
  13. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Enzi za redio bila TV, kutwa kusikiliza idhaa ya taifa au ya biashara, gazeti linalovutia ni Mfanyakazi, ukumbi wa disco ni Mbowe Club, dansi nenda kumbi za DDC au nenda wapi wapi's bar na ukishindwa kabisa jongea mpaka lango la jiji. Mh natamani wakati urejee kidooogo.
     
  14. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka nilichapwa viboko kwa sababu jamaa mmoja alimuandia barua msichana mmoja darasani kisha chini akaweka jina langu.

    nikasema siku mmoja nitalipiza nakumbuka siku hiyo tulienda kuangua mabuyu baada ya kutoroka shule kwani ilikuwa siku a kwenda shamba hivyo nilikuwa na panga jamaa nikamuomba twende pamoja na kumuambia amuachie panga lake msichana mmoja wa darasa letu siku hiyo baada ya kuangua mabuyu akataka aninyang'anye buyu moja nikamkata kidole gumba nikijifanya nimkata bahati mbaya mpaka sasa hana kidole ila wazazi walilichukulia kama suala la watoto walikuwa wanacheza hivyo hawakuniadhibu na wazazi wa jamaa wakamchukua mtoto wao wakampeleka hospitalini.
    Nikikumbuka tukio hilo kweli mtoto wa mwezio ni wako ilikuwa kipindi hicho

    mkasa mwingine sintosahau baada ya bibi kutaka kunichoma moto midomo yangu baada ya kumtukana mwalimu. mwalimu huyu alikuwa ananichukia sana baada ya kutembea na mwanaye tuliyekuwa darasa moja. Nakumbuka siku hiyo mtoto wake mdogo alichana kitabu cha kiswahili akaja darasani akaniambia nikusanye vitabu baada ya siku mbili akaniita ofisini kuwa vitabu nilivyokusanya kimoja nimekichana siku hiyo niliadhibiwa fimbo 18 nilichapwa 6 nikapumzishwa nikachapwa sita baada ya masaa 3 halafu tena sita baada ya hapo nikamtukana yule mwalimu na kumwambia kuwa sawa kwa uonevu anaonifanyia wakamuita bibi shuleni na kumueleza kuwa nimemtukana mwalimu bibi akachukua kijinga cha moto akataka kunichoma yule mwalimu akamnyang'anya bibi akacheka sana halafu akamwambia kumbe na wewe unauchungu na mtoto basi usingemchapa fimbo zote hizi hadi kukaa hawezi
     
  15. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mnanikumbushia mambo ya chips dume na juice ya miwa wakati wa break.
     
  16. senator

    senator JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dah hapo palikuwa balaa maquiz..Bima lee..mzee makassy etc walikuwa wakibadilishana kiwanja hiki ila Wakina asosa ndo waliweka kambi kwa muda hapa..Enzi hizo burudani ilikuwa burudani kweli...Tatizo wakati nao hauwezi kujirudia if u got a second chance in life nadhan utaweza kurekebisha makosa mengi uliyoyafanya kabla
     
  17. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh nakumbuka nilimtandika binti mmoja kwa kosa la kuniita mchumba wake, baadae nlipoanza kufahamu uzuri wa hazina nilijilaumu sana lakini ikawa ni too late.
     
Loading...