Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda kugombea uenyekiti CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpunumpunyenye, Sep 11, 2012.

  1. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nimezipata kutoka ndani ya CHADEMA, sasa kuna mtafaruku unaendelea ndani ya CHADEMA baada ya mkakati wa mbunge wa maswa bwana Shibuda kutaka kugombea uenyekiti akipigiwa kampeni na kambi ya Zitto Kabwe
     

    Attached Files:

    • shi.jpg
      shi.jpg
      File size:
      4.3 KB
      Views:
      3,019
  2. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    akishinda tunamwachia chama!
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Akagombee uenyekiti wa kuongoza nyumba yake na mke wake
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo lazima aungwe mkono na kambi ya kibaraka mwenzake zito. lengo la hawa watu wawili ni kutimiza utabiri wa wasira wa CDM kusambaratika kabla ya 2015.
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh Zitto hawezi kumuunga mkono Mh Shibuda, hawa Wabunge wawili wanamitazamo tofauti. Acha kumzulia Mh Kabwe! CCM yenu yamewashinda, mnahamia kwa wenzenu? CCM inakufa kwa internal conflicts
     
  6. 1

    19don JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    weka hibali na ushahidi ndani ya chadema ndio wapo
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Si ajabu kwa vile hata kule MAGAMBA alitaka kugombea wakamtimua
     
  8. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    kugombea si ni haki ya mtu sasa mtafaruku unatokea wapi? Na kugombea ndio kupata?
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    kura atazipata wapi?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mna mpa promo bure mtu alisha jifia kisiasa siku nyingi
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kila la heri SHIBUDA, nasi Kanda ya ziwa tuongoze CDM, labda kitapata mafanikio, hawa jamaa wa kaskazini siasa zimewashinda
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mtafaruku wa uenyekiti?
    Kweli CCM hamuishi kuiota CHADEMA!
    Ebu kwenda kwa chama chako na kuondoa boriti jichoni!
    Eliah G Kamwela says sorry for this very kilazaful post!
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    2015 rais wa Tanzania ni Shibuda. Ikulu inahamia Maswa,bunge Shinyanga. Ni zamu ya wasukuma.

    Na sie wa lalago tunataka gorofa kama la benki kuu.
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ni haki yake kulingana katiba
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Usukumani
     
  16. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mlolongo wa waliotumwa chadema wakizani itaangamia ni pamoja na john shibuda,na vijana wake anawajua kazi yao huwa ni kuumba migogoro tu waongo wanafiki na wanachotazama ni namna gani mgogoro uwin basi
     
  17. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Shibuda si ndo alitangaza nia yake hiyo ktk Halmashauri kuu ya CCM Na akamwomba JK awe meneja wa kampeni yake? Huyu strategy zake ni kali. Binafsi naomba nafasi ya kuwa msaidizi wa JK, yaani naibu kampeni meneja wa Rais siyo mchezo. Hii timu yetu itakuwa kali.
     
  18. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Lini wewe ukawa CDM?Toa hapa unafki
     
  19. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Chagga Jazz band hawawezi kubali, Baba mkwe wa bend si alisha sema Hawezi kumuachia chama mtu FROM NO WHERE
     
  20. m

    majebere JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Sasa lazima atafukuzwa, anavamia jikoni kuwahi kidali wakati wenye mali wenyewe wako.
     
Loading...