Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria inasemaje: Kubambikiwa makosa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by parabeva, Apr 24, 2012.

  1. p

    parabeva Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria inasemaje kama mpelelezi kabadilisha exhibit,na kuweka ya kwao,na kukulazimisha ukubali ni ya kwako?Mahakamani mtu anaweza akatumia sauti aliyerekodi akitishiwa kituo cha polisi kama ushahidi?
     
  2. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Kama umebambikiwa mashtaka au kulazimishwa, ukifika mahakamani una nafasi ya kukataa ulichosema polisi ili kuweka kumbukumbu sawa
     
Loading...