Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za miaka 48 ya Muungano 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rejao, Apr 26, 2012.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibuni ndugu zangu tusheherekee miaka 48 ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar katika uwanja wa Uhuru Dar es Salaam
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kauli mbiu.

    Shiriki kikamilifu katika sensa na mchakato wa katiba mpya!
     
  3. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    visit: www.arushamambo.com

    click "Sikiliza Arusha Mambo FM..." ili kusikiliza, page ya tunein ikifunguka tutafurahi uki click LIKE na kutoa comments zako if any...... karibu kusikiliza.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Waziri mkuu asiye na papara,
    Mizengo Pinda ndio amewasili na kushangiliwa sana. Ameongozana na mkewe mama Tunu!
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hamna haja.
     
  6. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera Arusha Mambo kwa kutuhabarisha.
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    We are busy, sikiliza wewe halafu utatusimulia.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Rejao hivi ni zipi faida za muungano na Znz?
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Iko wapi Tanganyika yetu? Twaililia Tanganyika yetu kwa vile wao wana Z'bar yao, na hatuko kwenye jukwaa sawa. Haya mazingaumbwe ya ccm ya 1+1=1 hatutaki.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Rais wa Zanzibar Dr Ali Mohamed Shein ndio ameingia.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,148
    Likes Received: 3,414
    Trophy Points: 280
    wazanzibar kupewa vyeo bara.
     
  12. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Jamani, nipo naangalia tv yangu ya analogy. Sijamuona mhe. Edward Lowasa. Je yupo wapi? Au amekaa sehemu gani?
     
  13. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kweli mkuu hapa ni 1+1=1 upuuzi mtupu.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Makamu wa rais wa jamhuri ya Muungano wa TZ Dr Bilal ndio anaingia..
    Kiprotokali huyu ni zaidi ya Rais wa Zanzibar! Dah!!
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Naona utakuwa unatupia thread na kureply mwenyewe ngoja nisepe.
     
  16. paty

    paty JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    muungano hauna faida as before, i think it is the time to let it go
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Time and resources wastage!
    3654840699_56bdf09254.jpg
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwaheri. Hulazimishwi kuchangia
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wewe huioni. But sisi tunaziona faida yake, ndio maana we won't let it go!
     
  20. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bado tunamsubiri Amiri Jeshi Mkuu, Jakaya Mrisho Kikwete
     
Loading...