Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji mh mh...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, Jun 15, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inakuaje wana mi niko poa naamini na ninyi mko safi na Mungu ashukuriwe kwa hilo.
    Ishu ni kuwa kuna mkaka aliyekuwa shemej yangu kwa ndugu yangu ila kwa bahati mbaya wameachana siku za ivi karibuni,
    Katika kipindi cha mahusiano yao mi nilikuwa mtu wao wa karibu sana katka kuwapatanisha,kupiga stor na mambo mengine ya kiurafiki.
    kisa cha kuachana ni kuwa msichana anasema amechoka na uyo mkaka sababu mvulana ni mkorof,ana wivu kupita kiasi,mkali na anapenda kuamlisha. Tatizo ni kuwa sasa amenigeuzia mimi kibao japokuwa hajanitongoza ila anapenda kunikalipia hendapo nikicherewa kupokea simu, nikikataa kumfuata alipo anachukia na visa vingi utadhani mi mpenzi wake.mi bado namuheshimu sana. sasa wapendwa sielewi mi nimfanyeje
    uyu shemeji naombeni utatuzi​
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    huyo ndugu yako ameshaachana na huyo kaka,
    sasa kinachokufanya wewe uendelee kuwa karibu ya huyo kaka ni nini?
    au ndio kuendelea kumuheshimu huko?
    maana yake mpaka kufikia kukaripiana kwenye simu, achilia mbali kukutana,
    inaonyesha mna kitu kinachoendelea hapo baina yenu!!!!!
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu mueleze ukweli khs tambia zake na mwambie hupendi
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Achana nae, si ameshaachana na dada yako?
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Watu wengine bana!Anyway mwambie aache tabia za ajabu,asipokuelewa usipokee simu wala usiende akuitapo!Akikufuata nenda juu zaidi kwa maana ya kwenye usalama!By tha way pole!
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Kama hutaki kwenda naye mtamkie wazi, unajua wanawake huwa mna matatizo ya kufupisha maelezo. Unaanza kumdanganya eti niko buzy, ningekuja. unategemea nini kama si kusumbuliwa kila siku?
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ushauri wangu - kama kweli unampenda usimsumbue - mpe tu akate kiu yake.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ma'swagga la muhimu... HOW DO YOU FEEL ABOUT HIM??
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inakuaje wana mi niko poa naamini na ninyi mko safi na Mungu ashukuriwe kwa hilo.
    Ishu ni kuwa kuna mkaka aliyekuwa shemej yangu kwa ndugu yangu ila kwa bahati mbaya wameachana siku za ivi karibuni,
    Katika kipindi cha mahusiano yao mi nilikuwa mtu wao wa karibu sana katka kuwapatanisha,kupiga stor na mambo mengine ya kiurafiki.
    kisa cha kuachana ni kuwa msichana anasema amechoka na uyo mkaka sababu mvulana ni mkorof,ana wivu kupita kiasi,mkali na anapenda kuamlisha. Tatizo ni kuwa sasa amenigeuzia mimi kibao japokuwa hajanitongoza ila anapenda kunikalipia hendapo nikicherewa kupokea simu, nikikataa kumfuata alipo anachukia na visa vingi utadhani mi mpenzi wake.mi bado namuheshimu sana. sasa wapendwa sielewi mi nimfanyeje
    uyu shemeji naombeni utatuzi​
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Bacha naomba kujua, mana inanihusu - kuna rafiki zangu wakaribu saana
    The guy nimejuana nae for 3 years na the mdada 5 but close for 2 years..
    Niliwakutanisha mapenzi yao (wana mwaka sasa) na wana bifu saizi na they both
    confide in me ila nishaona wanaachana maana issue ngumu...

    Wakiachana inabidi nichague upande mmoja tu??
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hamna shida mpendwa we msikilizie tu..mpk akitaka kukuchojoa ndo UTAMWELEWA shemej!!!!!!!
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kufa kufaana kunakuja taratiiiibu....!
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Umeona aeeUmesema kama inavotakiwa..Sante Bacha..
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuchagua upande mmoja inahusu nini?
    they r frend..kikla mmoja kwa mda wake km zaman ..kwan zaman ilikuwa kukutana mpak mkutane wote mda mmoja?hp no..so we endelea kila mtu na utamu wake wote ni marafiki na apo ukiegemea upande mmoja bas upande mwngne utaona we ndo kidudu mtu...


    jifanye NAM..wote wachukulie poa.....
     
  15. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Atake mra ngapi? au mpaka atamkiwe live?
     
  16. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Dont waste your time! You know him right? Unless wewe uwe unampenda mtu mkorofi, na anaye kuamlisha na kukufokea!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Umenikosha wewe mdada... ndo mawazo yangu, in fact i think mkaka needs me more kwani yuko mo affected.
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Next time akukaripia mwambie akukome na asizoee kukukaripia..Hakika ataacha hiyo tabia..labda kama una feelings nae utashindwa kumwambia ukweli..tena ameachana na nduguyo futia mbali namba yake, ya nini?
     
  19. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kufa kufaana kunakuja taratiiiibu...! Haya kila la kheri...!
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wewe, si muambie tu kwamba hupendi anavyokukaripia? mtu sio mpenzi wako unaogopa nini kumwambia kwamba hiyo tabia yake haikuvutii, au ushaanza kudevelop felings kwake?
     
Loading...