Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shahada Feki Vyuo Vikuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tatanyengo, Sep 5, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [FONT=&amp]Imebainika kuwa asilimia 80 ya shahada hizo si halali. [/FONT] [FONT=&amp]Walakini wa shahada hizo, umebainika kupitia utafiti uliofanywa na Dk Eliamani Sedoyeka wa Chuo cha Usimamizi wa Fedha (IFM) cha jijini Dar es Salaam. Katika utafiti huo, mhadhiri huyo, amebaini kuwa wahitimu wengi ama wameiba au wamenakili tafiti zao za mwisho kutoka katika tafiti za watu wengine au kwenye mitandao.

    [/FONT][FONT=&amp]My take: Vyuo vikuu vinapaswa kuwa na mikakati ya kutafuta namna ya kubaini udanganyifu, vinginevyo tutakuwa na Doctors wa ajabu ajabu.[/FONT]


    Source: Gazeti la Mwananchi
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    huyo [FONT=&amp]Dk Eliamani Sedoyeka [/FONT]mbona tunasikia na yeye vyeti vyake Feki, tunachotaka ni kazi, yuko Profesa mmoja (km sikosei Tuntemeke Sanga) alimwambia mwl nipishe nitawale kwani mm nimesoma sana hapa nchini kuliko wote.
    Hivi kuna kitu gani hapa Duniani utaandika ambacho ni kipya kabisa, labda urudi kutoka jehanamu au km kuna Mbingu
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tuntemeke Sanga hakuwa professor ila alikuwa na degree 5 kama sikukosea. Hata hivyo maelezo mengine nimeyapenda-:A S thumbs_up:
     
Loading...