Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serious: Natafuta mke, awe mwanajeshi mrembo!

Discussion in 'Love Connect' started by Rich Dad, Jan 5, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi ni raia wa kawaida! Nina ndoto ya siku nyingi kuja kuoa mwanamke ambaye ni mwanajeshi. Umri wake usizidi miaka 26, awe tayari kuwa mke mwenye maadili ya kitanzania.
    Habari za sifa sifa na amri za kina waitara, mwita chacha au marwa sizitaki.
    Elimu iwe kuanzia kidato cha sita, hapo najua kidogo utakuwa ni open minded.
    Aliye serious naomba ani pm ili tuanze kufahamiana. Asanteni
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Urembo si universal, kwani urembo kwako ndio ni urembo kwangu?
     
  3. b

    bagamoyo1 Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KAKA NAKUTAKIA BHATI NJEMA , KWANI KILA SIKU HUJIULIZA HIVI KUNA ASKARI JESHI KIKE WA TANZANIA AMBAYE MZURI ??? KWA VILE NILIKUWA NAINGIA SANA PALE LUGALO SIJAWAHI KUONA WA KUNIPENDEZA , KUMBE NILIKUWA KIPOFU LAKINI HIVI MAJUZI KATIKA SHEREHE YA MIAKA 50 GWARIDE LAO LILIKUWA NA UCHAGUZI MZURI , NIKADOKEZWA NI KUTOKA KAMBI YA MUNDULI KWA USHAURI WANGU ITABIDI UKABANDIKE TANGAZO LAKO KWENYE NOTISI BODI YA MUNDULI CAMP , HAWA WANAJESHI SIO WENGI WANA NAFASI YA KUINGIA KWENYE MTANDAO WA INTERNATE goog luck
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukimuona mwanajeshi mrembo uwe makini, unaweza ukaanzisha timbwili na mkuu wa kambi. Vinginevyo uwe tayari ku-share.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    mimi niko tayari kabisa....tena niko kwenye kikosi cha maguruneti.....wallah nakwambia huwezi amini.....
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Anafanya masihara huyo! Kwanza ukioa mke mrembo tu ukiishi karibu na kambi ya wajeshi ni ishu!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi mwanajeshi, mrembo wa nguvu tatizo miguu ina vigimbi. Vipi utanifikiria?
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Mhhhh! Haya bana :):) Kila la heri katika maombi yako ya kuomba ufikiriwe kama mke mtarajiwa.
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mwanajeshi aleyemaliza form six wa maiaka 26 hawezi kuwa due kuolewa. Wakiingia jeshini huwa wanakaa miaka 6 bila ruhusa ya kuolewa.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! Nisaidie kupiga debe BAK. lol
     
  11. M

    Master detectie Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini una hakika una damu ya kutosha kuhimili kwata kila asubuhi?
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hakuna mwanajeshi mwenye sifa unazozitaka wewe wengi wao wamekomaa na mazoezi misuli yao imekomaa halafu wanachukuana wao kwa wao ila uwe tayari kupigwa kwata maana akisha vaa lile gwanda sio mkeo huyo nia afisa wa jeshi unatoa heshima zote
     
  13. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu hao watu inabd uwe na moyo!anakupiga kamba yupo guard usiku,kumbe yupo anakula kuku!ww umejifungia ndani unabembeleza watoto walale!kumbuka issue ya somebody Fundikira aliuwawa na wajeshi,ukishaijua ndio utajua kama kuoa mjeda ni deal au ni soo
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtafute Bushoke akuunganishie mmoja. ana uzoefu na wake wanajeshi
     
  15. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mi ni komandoo mrembo uwe tayari na kroo za majini na kwenye wire.
     
Loading...