Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yetu na ikulu wanaabudu ushirikina na uchawi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Sep 13, 2010.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nimekuwa nikifuatilia mara kwa mara kauli zinazotolewa na mnajimu Sheikh yahaya kuhusu Rais wetu na kudhihirisha wazi kuwa JK ni mshrikina wa kutupwa na hata siku moja serikali wala ikulu haijawahi kukanusha madai haya hivyo nalazimika kuhitimisha kwa kusema Taifa hili limepotea kimaadili kwa kuruhusu ushirikina kushika hatamu za utawal, watanzania wenye maadili na dini zao fanyeni mabadliko ya uongozi kwa kumchagua mtu anayemuogopa mungu.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Rais mshirikina, mgonjwa , mwongo, anayedanganywa hovyo , asiye na vision, msafiri,( Vasco Dagama wa TZ) mtembeza bakuli (omba omba) , asiyepima kauli zake kabla ya kuongea na Wazee wa Darisalaam etc etc

    ETI Bado anaomba kura! Nasema na aondokeeeeeeeeeeeeeeeee ...................
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Lakini usisahu ushirikina tulikuwa nao tokea jadi. Kwa hiyo hatujapotea bali tunatakiwa tutoke huku hasa katika zama hizi za sayansi...
     
  4. A

    Andulile Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika,nchi inahitaji mabadiliko ya haraka na Mungu atusaidie Watanzania wote kuelewa hilo. Nchi haiwezi kuendelea katika mfumo huu wa kishirikiana. Serikali haiamini uchawi na ushirikina lakini leo Mnajimu anajinafasi kwa umma kwamba anamlinda Jk kwa ulinzi usionekana. Hii hatari sana. Tunahitaji mabadiliko ili nchi hii ikabidhiwe kwa MUNGU na sio majini ya mnajimu. Uchumi wetu hauhitaji unajimu ili kufanikiwa unahitaji umakini na maono ya wapi Taifa linahitaji kwenda.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Ukijua maana ya hiyo pete ndo utajua
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :confused2:
     
  7. S

    Safre JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata kama uchawi ulikuwepo lakin si karne hii si wa kuuendekeza kaka upo
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    pleeeease
    naomba kujua maana pls
     
  9. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaka tufunue macho maana pete hizo !
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Huyo shehe Yahya naona anatumika sana na serikali maana mpaka sasa ikulu haijatoa msimamo wake kuhusiana na kauli zake ambazo zinatuchanganya hasa wale wasioamini mambo ya ushirikina.
     
  11. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    PhD,

    Aksante kwa kuanzisha topic hii.

    • Kama kuna jambo linalo nikera kwa sasa hivi ni hii habari ya SHEIKH YAYHYA kujihusisha na Kampeni za Kikwete kwa kuwatishia watu na UCHAWI.
    • Haingii akilini hata kidogo Serikali ya CCM iendeshwe na Kigagula Sheikh Yahya kwa Remote Control.
    • Alianza kuwatisha watu kabla hata ya Mchakato wa kuwapata wagombea wa Urais na Ubunge kwa kusema atakayempinga Kikwete atakufa kifo cha ghafla.
    • Baadaye akaja na nyingine kuwa Uchaguzi Mkuu wa Mwaka 2010 hautafanyika badala yake utaahirishwa kutokana na mmoja wa Wagombea nafasi ya Urais kufa.
    • Pale Jangwani baada ya Kikwete kuanguka ghafla alipoulizwa sababu za Kikwete kuanguka Sheikh Yahya akasema kuwa ni DALILI ZA USHINDI wa kishindo!!!!Hapa ameshasahau kuwa alisema kuwa Uchaguzi hautakuwepo.
    • Juzi akaja na mpya tena kuwa KUANGUKA KWA KIKWETE ILIKUWA NI MAMBO YA KISHIRIKINA kwa hiyo yeye ameamua KUMLINDA KIKWETE KWA NGUVU NYINGINE ISIYOONEKANA!!!!!UCHAWI(KAMA NI HIRIZI,KAMA NI MIFUPA YA ALBINO) wanajua Sheikh na Kikwete
    Ukiangalia bulltes zote hapo juu utagundua kuwa Sheikh Yahya anatumiwa na IKULU au KIKWETE mwenyewe ili aingie madarakani kwa kutumia NGUVU ZA GIZA.

    Hapa ndipo penye matatizo makubwa! Kama KIKWETE anajua kuwa anaitawala nchi hii kwa nguvu za giza kuna haja gani ya kufanya uchaguzi????

    Hivi vitisho vinavyotolewa na Sheikh Yahya na wao CCM na Serikali yao wanataka kutuambia nini Watanzania????Kweli kwamba sasa tumefikia mahali Tanzania inaongonzwa na mpiga ramli anayesoma Nyota na kututabiria nani agombee au asigombee?Nani awe Rais na nani asiwe Rais.

    Kwa hili mimi nasema NO kwa herufi kubwa kabisa. Nataka CCM wanisikie na wanisome huko waliko. Nataka Kikwete kama M/Kiti wa CCM,Mshambaa Makamba kama Katibu Mkuu wa CCM na Kinana kama Meneja wa Kampeni za Kikwete wajitokeze na wautangazie umma wa Wadanaganyika kuwa KWA SASA TANZANIA INAONGOZWA NA NGUVU ZA GIZA KUPITIA REMOTE CONTROL NA KIGAGULA SHEIKH YAYHA
    Nahitimisha kwa kusema kwamba kwa SERIKALI YA CCM KUANZA KUTUINGIZA KWENYE MAMBO YA USHIRIKINA ADHABU YAO NI KUWANYIMA KURA NA KUWAPA vyama vingine vya SIASA ikiwemo CHADEMA,CUF,UDP,TLP,NCCR-Mageuzi n.k

    Dk.Slaa nilimsikia juzi akisema kuwa Mungu aepushe mbali na mambo ya USHIRIKINA katika nchi hii.
     
  12. D

    Dick JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! mi chichemi!
     
  13. p

    pierre JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na mtoa hoja kuwa huyu kigagula ana ushirika na ikulu,Mheshimiwa atakuwa mteja wake na ndio maana hajakanusha yote ayasemayo sheikh yahya.Akikanusha tu itakula kwake,majini ya sheikh yahya yatakula naye sahani moja,hivyo hawezi kanusha
     
  14. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamani hizi ni propaganda za serikali ili kuweza kuwapunguza nguvu waleta mabadiliko......huyu mchawi mzee hana lolote zaidi ya kuwapagawisha watu!!!!! kwanza naye afya yake imezorota sana siku za hivi karibuni!!!! Ni sawa na wakati wa vita mataifa yanapopigana utasikia redio mbao mara ooh vikosi vimeuteka mji fulani na wameua watu kadhaa......lakini ukifika sehemu hiyo si ajabu kukuta wao ndio wameelemewa ile mbaya ...
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hiyo aliyovaa kidole cha mkono wa kushoto ni ya ndoa.
    hiyo ya mkono mwin gine sijui ni ya nini!
    Na kwa mujibu wa dini ya kiislamu mwanaume huwa havai gold, sasa sijui itakuwa ni pete ya nini!!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata wachungaji wanatumia kuponya watu ngoja Rev. Masa aje atuthibitishie.
     
  17. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye paji la uso naona kuna uvimbe....au ni brain tumor?
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashangaa bado watu wanaendelea kuleta hii thread ya kipuuzi humu. Nilisema tangia jana kuwa mzee yahya hajaanza kipindi cha kikwete. hivi mmesahau kipindi cha mkapa alisema kuwa mtu mwenye upara ndo atakaeshinda? Mbona watu hawakumwambia mkapa ajitokeza uau mang'ula au m/kiti wa kampeni wake? Au kwa sababu huyu si mwenzetu? Tuache unafiki.
     
Loading...