Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatoa ubani kwa marehemu Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Jan 13, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hivyo thamani ya kila Mtanzania anapouaua ni Tsh milioni 5 siku hizi????????????????
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tunamsubiri Mh Pinda tuone anatoka vipi manake kila mmoja anajiuliza atoke na single gani???
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona hajasema nani anawajibika, au siyo kazi yake?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani kaaazi kweli kweli!Hiyo mil. 5 ndo wameona ni kitu?
     
  6. C

    Chan Senior Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila wauaji hao (polisi) kushtakiwa Ubani na porojo hazitaleta haki. Tumeambiwa kuwa pia walikuwa wanapora simu za raia waliowakamata.Uhuni uliozidi kipimo kwa chombo cha dola.
     
  7. h

    haogwa Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Serikali inatakiwa kutimiza madai ya Chadema kuhusu wafiwa. Tamko linahitaji serikali iwalipe fidia wanafamilia za wafiwa. Ubani ni suala la pole. Sasa kinachofuata watimize sheria kwa kuwalipa fidia halali kisheria wanafamilia hao.
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hata wakijikosha wameshajiaribia
     
  9. h

    haogwa Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hapa hakuna cha kujikosa. Kama watamudu kupindisha sheria za tanzania(kama kawaida yao eg zombe) bado watakutana na mkono wa Ocamp.
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo source ya habari, ndiyo imenisisimua.
     
  11. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi katika vurugu waliofariki ni wawili tu?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Serikali pumbavu hufanya mambo ya kipumbavu
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi Sabodo ametoa kiasi gani? au Sabodo ndiyo serikali
     
  14. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wanabaati wenzao walilipwa "Laki Saba":Cry:
     
  15. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna kuna anayejua kuhusu wale waliouawa Pemba na Mwembechai kama nao walipewa ubani na kiasi gani, au kwa kuwa hili limepigiwa kelele sana ndio wanatoa huo ubani?
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa nini mkuu?
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ametoa Tshs 10,000,000/= za ubani kwa wafiwa!!
     
  18. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serikali bado inajichanganya na ni aibu kubwa sana.
    Unawapa wafiwa ubani wa milion 10!!...je walio mahospitalini na mlio waweka rumande mbona hamjatoa maamuzi kua mnataka kuwasaidiaje??
    Roho na Utu za watu haziwezi kubadilishwa kwa hela milele.....yale yaleeee
    Wao wana hela sisi tuna mungu..
     
  19. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa sijaelewa,
    polisi ktk tamko lao inaonesha hawa marehemu walivunja sheria. Sasa siri kali inatoa rambirambi kwa wavunja sheria. Yaani sasa majambazi wakiuawa na polisi, serikali itatoa rambirambi?

    This is stupid and crazy!
     
  20. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :smile-big: inamaanisha vingine kwa mujibu wa gazeti lenyewe mkuu Goz?
     
Loading...