Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yakwaa kisiki Hospitali binafsi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jul 2, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Wakurugenzi wa hospitali binafsi wamegoma kubeba mzigo wa serikali wa kuchukua wagonjwa kutoka hospitali za Public zilizoathiriwa na mgomo.

    Serikali yapata jibu la kejeli... "Kama mnaweza kuwalipia wagonjwa private kwanini fedha hizo msitumie kuwalipa madaktari?"
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  3. NAFIKA

    NAFIKA Senior Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I was waiting to see the miracles!! Watajinyanyua, kama vipi wazifutie vibali hospitali binafsi ili waoneshe ubabe wao vizuri.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Si kweli kwamba serikali haina uwezo wa kuboresha mazingira ya utoaji huduma za afya. Shida ni kasumba ya kufanya siasa za kibabe, siasa za ki-mungu mtu. Wangejishusha na kuwa kama binadamu wa kawaida (no one is perfect) na kusiliza kwa dhati maoni ya walio chini yao tungeepuka hii kadhia.
     
  5. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Safi, ila kwa leo lazima ntapigwa ban kwa yeyote yule atakaepinga mgomo wa madaktari
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama taarifa hii ni kweli basi safi sana,lakini swali moja ni nini source ya taarifa hii.
     
  7. i

    ishi Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hapo serikali inajifunza nini? acheni ubabe hausaidii manumiza wananchi
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    usiulize source wewe meza.unajuaje huyo aliyeleta hii taarifa ni mmojawapo ya wakurugenzi wa private hospitals?
     
  9. m

    majebere JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,202
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Habari za kuunda hizi, private wanataka hela tu wao, siasa wamewaachia hao wa muhimbili.
     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unaonekana bado umelala usingizi wa pono, ngoja nikuache sitaki ban
     
  11. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi ndio peak ya uongozi wa awamu ya nne...presha zinapanda na kushuka...magroup ndani ya chama yanahujumiana...siri zinawekwa wazi wazi na hadharani....yaani serikali sasa hivi inatumia nguvu zake zote iweze kuvuka salama 2015 maana mambo siyo mambo. Imechokwa
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiyo habari ya kweli mkuu? Yaani private hospitals zikatae kufanya biashara?????. Labda hizo hospitali hazipo TZ ninayoifahamu!!.
     
  13. D

    Daniel poul Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna cha klujifunza hapo kwa serikali kama vp iwapoze kimtindo izo nyongeza ila kwa kweli nchi yetu kulipa mishahara mikubwa hiyo wanayoitaka ni kama kumpigia mbuzi gitaa haiwezekani
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Exactly.
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,202
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Sema wewe ndio una omba iwe hivyo. Chadema utawajua tu.
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi ****** kibarua atakuwa anacho
     
  17. a

    afwe JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa ni propaganda tu. Watanzania wengi wanaishi vijijini. Hospitali za binafsi na za jeshi nyingi zipo mjini. Serikali inawaangalia walioko mijini tu na walioko vijijini wangepata wapi huduma? Mtu mzima anapoongopa mbele ya umma ni jambo la aibu. Angetoa hotuba ile mbele ya waandishi wa habari na aruhusu wamuulize maswali aone.
     
  18. K

    KISIMASA Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is a good move. Kama wanafahamu kwamba mwisho wa siku wataambiwa asantani kwa huduma nzuri ila serikali haina pesa. Kitakachofuata kama huna mtaji mkubwa unaweza kufunga hospitali
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ubabe sio utatuzi.kama alipotoshwa atajiju!!
     
  20. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakurugenzi wa hospital hizo binafsi wakikubali tu wameingia mtego, serikali yenyewe pesa itatoa wapi za kuwalipia wagonjwa wote nchi nzima ukizingatia gharama za hospital hizo ziko juu? watakopwa mwisho wa siku kulipana itakuwa kimbembe. Hata hao madaktari wa kigeni wanadhani watakubali kulipwa madafu wakati wao ni experts(TX)..

    Hebu oneni jinsi mwisho wakufikiri wa magamba ulipofikia mwisho, yaani raisi alikaa na baraza la mawaziri suluhisho wakaona ni kuagiza madaktari kutoka nje na kupeleka wagonjwa hospitali za binafsi? Jambo ambalo hata mtendaji wa kijiji ukimuuliza anaona mgomo unaweza kumalizwa vipi atakupa majibu swafi..Ama kweli sasa hivi nchi hii inahitaji AKILI YA JUU ZAIDI AMBAYO HAIPATIKANI MAGAMBA kuweza kutatua matatizo yake.
     
Loading...