Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali vs tcu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Thebony, Sep 14, 2012.

  1. T

    Thebony Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikal ya jamhur ya muungn ya tz,imeingilia kati suala la TCU kuchelewa kutoa majibu lasimi ya vjana wenye sfa za kujiunga na vyuo nch na inasemekama kuwa TCU wamepewa saa 24 tu wawe wametoa majina hayo ikiwa ni pamoja na HESLB.Hvyo wana jamv wenzangu kuanzia saa 10 na kuendelea tembelea webst ya tcu wanaweza kuwa wameweka.Lazima iwe leo.
     
  2. 1

    12vigor Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Source mkuu
     
  3. T

    Thebony Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source ni mfanya kaz wa TCU.Nilikua huko mda si mrefu na kuna watu tulikua tunahtaj huduma na jamaa akasema leo hakuna huduma lasm kwa sababu serkal imewapa 24 hrs wawe wamemalza kaz so ndo hvyo kaka.
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Akhsante kwa taarifa
     
  5. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    customer service department
     
  6. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama itakuwa hivyo tutashukuru...
     
  7. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora 2jue 1 2
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sasa ni saa 2:16pm,na jinsi nilivyo busy siku haitakawia kuisha. Nisipoona kitu,ntajua wewe ndo walewale wenye ndugu zao walinzi tcu na heslb wanaojua hadi habari za kiofisi za bodi hizi.
     
  9. T

    Thebony Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taarifa nimepata saa 6 mchana so ongeza 24 alzo sema na zikiisha upo huru kuniambia lolote hata ukntus poa coz nitakua muongo.
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    time itafika tu!! wacha nivute subira
     
  11. nover

    nover Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kusubiri tuu
     
  12. nover

    nover Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inaelekea huwa hulali kabisa, mkopo inachanganya kweli
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa nini unasema hivyo mkuu??
     
  14. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusubiri tu!
     
  15. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    we unafikiri bila boom chuo mchezo? Mimi mwenyewe kila time huwa sikosekani jukwaa la elimu.
     
  16. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Haya mkuu tusubiri. Ila kesho ni wkend,ofisi za serikali zinafanya kazi kweli? Kwa7bu 24hrs kuanzia saa 6 zitaishia kesho mchana.
     
  17. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    lets be patience
     
  18. Erick Xinzer

    Erick Xinzer Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh hapo hapo mi nshachoka na Heslb na kama ningekuwa na uwezo ningeiba nyaraka zao niziweke jamvini ili tujue nini kinaendelea. Nawasilisha
     
  19. T

    Thebony Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mi nasubili ila sijui kama ntapata chuo maana nipo admted sua ila jina langu halipo kama upo mitaa ya sua nchekie,naskia kuna majna mapya huko
     
  20. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not PATIENCE = uvumilivu, but PATIENT = wavumilivu!
     
Loading...