Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na Vyama nani Zaidi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sura-ya-Kwanza, Dec 5, 2007.

  1. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2007
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna thread moja hapo awali ambayo iliuliza..." Kama ungepewa urais ungeanza wapi kunyanyua hali za wananchi?" na kwa mantiki hiyo nikaona kwa nini nisiulize kama...

    'Ungepewa Uenyekiti wa Chama- iwe chama tawala au upinzani utatufikisha vipi 2010'?

    Je kuongoza chama ni sawa na kuongoza serikali?
    Ni nani zaidi katika kuleta Maendeleo ya Jamii, Siasa na Uchumi?-Serikali au Chama?
     
  2. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2007
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...Au uenyekiti wa Jambo Forum kama tu ingeweza kuwa chama 2010 Wana JF mmejiandaa vipi? Tutafika vipi 2010?
     
Loading...