Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali haina hela za kuwalipa Mishahara Askari Polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kigarama, Oct 21, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna waraka rasmi umetolewa na serikali kuwaomba Askari polisi wawe wavumillivu kwani mishahara yao itachelewa kutoka hadi kwenye tarehe za katikati za mwezi ujao. Askari polisi niliongea nao wanasema sasa kila atakayeingia kwenye vituo vya polisi ataingia bure lakini atatoka kwa hela mpaka hapo watakapolipwa mishahara yao.

    Sijui tunaelekea wapi. Tunisia,Misiri au Libya!!?
     
  2. B

    BOKO HAARAM Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni educated fools yaani wananyimwa haki zao kibao lakin wapo kimya tu, badala ya kuziba njia uwanja wa ndege ili mafisadi wasiende nje ya nch ,wao wana wasindikiza kwa vingora na ulinzi mkali sasa wanalalamika nini.,?wao walianzishe tu sisi tupo nyuma tuna wasapoti hata JwTIZ wana warubiri tu mlianzishe ili nao wawasapoti watu wamechoka bwana.kama vip gadafi,misilata, silte au benghazi.
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    rushwa imebarikiwa moja kwa moja,maana mshahara wenyewe kiduchu haukai hata siku mbili na hali iko hivi si ndo tutakufa kabisa!
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    eBwana eeh, sasa si ndio watakufa na njaa hawa walinda Usalama wa Raia,
    Au ndio mbinu ya kuwashawishi wachukue rushwa kwa kasi,
    Nawaoneo huruma Polisi hawa na familia zao
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Walalamike nini wakati kitega uchumi wanacho (rushwa)
    amkeni kwanza nyie wananchi kwa kuzitambua haki zenu ili unapokuwa na kesi inaisha bila wao kula hata sh1 uone kama hawaja piga kelele kwamba serikali imewasahau
     
  6. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe asilimia zote,ukiangali hali ya maisha ya Askali polisi wetu inasikitisha sana,lakini angalia mali walizonazo,ni moja kwa moja ni rushwa au wanashiriki sana katika unyang'anyi hivyo hata wakiambiwa mwezi huu hakuna mshahara wao ni poa tu, mbona kamradi kapo?
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    zamani walikuwa wanapewa posho tarehe 18 mshahara tarehe 22.lakini mwezi uloisha wamepewa posho tarehe 18 mshahara tarehe 6.na mwezi huu posho tushapewa tarehe 18 sijajua mshahara utakuwa lini lakini utachelewa zaidi ya tarehe 4.hii inatuumiza kwenye mikopo kwa wale wanaolipa mikopo tarehe 1.halafu vilevile mazoea yanatesa.sasa hivi mwisho wa mwezi hamna mitungi na zile fujo za maasikari.lakini bia za buku zinaendelea hapa barracks.karibu sana.mia
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kumbe na wewe afande
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hao nao wamezid u.b.o.g.u.s,wakiambiwa wakapge raia mabomu ndio wa kwanza,mishahara ndo hyo hawalipwi..sasa si bora waungane na raia tu kudai mabadiliko.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ndicho wanachokitaka hawa polisi ngoja waendelee kugunga tu!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hapana.nakataa.mia
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    poleni sana sasa hivi mkiambiwa mkatembeze mkong'oto gomeni
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Polisi wana mambo ya ajabu sana,wakisafiri nje ya vituo vyao kikazi hawalipwi la ikitopkea baada ya kusumbuka sana, akihamishwa halipwi kwa wakati mpaka asubiri na wengine huwa wanaenda kuripoti kabisa vituo vipya bila hela,utaambiwa fungu hakuna,sasa limekwenda wapi? lkn wao wapo tuu! shule kitu muhimu sana
     
  14. B

    Bagenyi Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa jinsi walivyoupokea walaka huo, nadhani siku sijazo 2taona ya Libya coz askari wanasema eti wamechoka na mishahara midogo, midogo yenyewe haiji kwa wakati. Lakn serikali inasahau, inampa askari silaha na risasi 30 anaenda lindo pekeyake, akiamua kuua raia kwa hasira wangapi watakufa? Sio machafuko hayo. Kikwete angalia idara nyeti, otherwise UTAUMIA! LIPA CHAO HARAKA!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ila pesa za miaka 50 ya uhuru zipo kila kona

    inauma sana uchungu
     
  16. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mkuu hii tafrija inarudisha maendeleo nyuma sana, maana hazina kwa kipindi hiki wanamlundikano wa VOUCHER LIST kutoka mawizarani hakuna hela za kulipa, ukiwauliza wanasema system mbovu!
    Mfano kwa wiki wanalipa voucher list moja kati ya tatu zilizowasilishwa!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    inawezekana kabisa. ile ishu ya pinda, askari waliipanga kwa kuwa serikali ilikataa kuongeza mishahara. wakatangaza kuihujumu serikali, na kweli hujuma zilifanyika, na bado zinafanyika chini kwa chini.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii habari hii ina walakini kidogo kama ni kuchelewesha mishahara basi itachelewa kwa wafanyazi wote wa serikali.
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona umeshangaa sana kwani uafande siyo kazi?
     
Loading...