Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikali haijielewi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ramashema, Dec 21, 2011.

  1. ramashema

    ramashema New Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii serikali inaelekea wapi..!? Coz inaonekana wazinitafika mahari itashindwa hata kuwakipa mishahata wafanya kazi wake.!
     
  2. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ishindwe mara ngapi? Watu wamehitimu ualimu, nafasi ziko wazi nyingi sana lakini hela ya kuwaajiri haipo. Takwimu za TRA ni kwamba kodi inakusanywa nyingi - inaenda wapi! Mwezi huu wafanyakazi wa serikali wanakula xmass bila mshahara; sitashangaa hata mwaka mpya ikawa bado. Serikali imekopa nssf karibu inaifilisi, ikahamia kwenye benki za biashara ambako riba ni ya kufa mtu, kisa hawawezi kuuza treasury bills; hakuna wa kuzinunua!
     
  3. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kivipi ndugu
     
Loading...