Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina za usimamizi wa mtihani wa darasa la saba zimeanza leo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kikokwe, Sep 9, 2012.

  1. k

    kikokwe Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    sijaona taarifa yoyote kwenye media zetu kuzungumzia semina za usimamizi wa mtihani wa drs 7 kuanza leo ambayo wasimamizi wake ni baadhi ya walimu wa sekondari, walimu wa msingi ambao hawakushiriki kwenye mgomo wa walimu nchi nzima na ambao ndio hao hao waliotumika kwenye zoezi la sensa. Kundijingine ambao wanaweza kuwemo kwenye usimamizi wa mitihani hiyo kutokana na upungufu wa kundi la walimu wanaowahitaji ni askari polisi pamoja na makamanda wa pccb. Jamani kwa kisasi hiki kinachofanywa na jk pamoja na watendaji wakuu wa serikali yake vina mustakali wa kweli na wahaki katika kutoa elimu iliyobora kwa wananchi wa tanzania yetu?
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ahsante! Kwa taarifa.
     
  3. k

    kikokwe Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    kwa taarifa niliyopata kutoka wilaya ya pangani kuna askari polisi wawili wameteuliwa kuwa wasimamizi wa mtihani wa darasa 7, nazidi kufuatilia majina yao na wengine kama wapo.
     
  4. m

    mwitu JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sh ngapi per day? Siku ngapi semina?
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ni kasheshe ingine.
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa kasheshe gani tena, maana wale ambao waliogoma hawana uadilifu na uzalendo! bora waende wenye moyo na nchi yao!
     
  7. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Another version of Udhaifu wa govt asa police na ethics za ualimu wapi na wapi jamani jk elimu ya tz unaipeleka wapi? Hii ni hatari kama walimu tunakomolewa kwa jinsi hii huko madarasani mnategemea tunafanyaje? Wat goes around comes around.
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kåazi kweli police na kucmamia mitihani tena? na nyie walimu Primary ndio endelezeni chuki zenu dhidi ya ccm kwa dhati maana nyie ndio mnaibaga kura za Opposition cku zote
     
  9. k

    kikokwe Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    jamani eeeh, nmepata taarfa ifuatayo, polis waliochukuliwa kusimamia ni hao wawil na mmoja wao anaitwa jumanne, yupo pia afisa mifugo wilaya bwana achi, afisa utumishi fatuma nondo, afsa utamaduni, na kamanda mmoja wa pccb. Hivi maadili ya kazi zao zinaenanda na taaluma ya ualimu? Hivi watakapovurunda kwenye usimamizi hatua stahiki watachukuliwa? Mnapokuwa na viongozi na watawala ambao upeo wao wa kufikiri, kuhoji, kuamua na kujiuliza maswali na hatimaye kutoa majbu kama ni mdogo basi madudu kama hayo lazma yafanyike. Hii inaonyesha kuanzia rais hadi viongozi ngaz za chini kama wilaya upeo wao wakutoa maamuzi ni mdogo kuliko wa mtoto wa chekechea. Inatisha!
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona hiyo ni kawaida mkuu. Ni lazima mtu wa usalama awepo kwenye mtihani wa kuhitimu Drs la VII, Form IV, Form VI na Vyuo vya ualimu.Umeishasahau mara hii?
     
  11. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tatizo liko wapi hapo? Kwanza kazi yenyewe ni confidential kiasi kwamba haitakiwi kutangazwa kwenye media na pili watu hao wamewekwa sio kwa sababu Walimu hawapo wapo hapo kutokana na taaluma zao. Pia tukubali kwamba wapo Maafisa kama HRO, Utamaduni n.k ambao wamesomea taaluma ya Ualimu, tusilalamike tu bila utafiti wa kutosha
     
Loading...