Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina Za Ndani.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by santesandy, Apr 23, 2012.

  1. s

    santesandy JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kusema napendezwa sana na kazi inayofanywa CDM, bungeni na nje ya bunge kupitia mikutano na maandamano. Maandamano na mikutano hii pamoja na ujasiri wanaonesha wabunge wa Chadema bunguni bila kusahau ushindi ktk uchaguzi mdogo Arumeru, ni chachu kubwa kuwafungua watu macho. Utendaji huo wa CDM umefanya watu wengi waone ubutu wa ccm, lakini pia ari ya kufanya mabadiliko.
    Lakini mimi naona hayo peke yake halitoshi kufanya mabadili tunayotaka Tz! Nawaomba cdm wafanye semina za ndani, kuandaa wasimamizi/mawakala makini ili 2015 wasiibiwe. Waandaye viongozi ngazi zote kwa kuanza kuwekeza sera zake kwa kutoa mafunzo ya semina fupi fupi nchi nzima. CDM iandae watu wanao weza kuhamasisha, umuhimu wa kujiandikisha, kupiga kura na kuwakataa watu wanaotaka uongozi kwa masilai yao, hasa hawa MAGAMBA. Wengi wamehamasika na wanataka mabadiliko lakini hawajui hayo mabadiliko yatafanyikaje na ata CDM yenyewe hawaijui wala malengo yake.
    Mwito wangu kwa Silaa, Mbowe, Lema, Zitto na wengineo, msibaki bungeni au kwenye mikutano na maandamano tuu, toweni elimu ya mnachotaka kufanya. Msilewe ushindi kidogo wa Arumeru au kuvua wachache magamba na kuwavalisha kombati! Kazi ni kubwa, pigeni kazi sana, msilale!
    M4C ...
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Pamoja na hoja yako nzuri.Karibu sana JF.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu. Ingia jukwaa la dirty politics. Umekosea njia.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, wahi kule jukwaa la siasa unasubiriwa
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
Loading...