Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selasini akanusha uzushi uliosambazwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, May 30, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    Kuna mhuni kaja hapa atakuwa ni magamba huyu na kusambaza eti baba yake Selasini katutoka ..Selasin mwenyewe kajibu hivi.
    ndio kaiponda JF inawezekana hajui maana ya forums ....
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nafikili kuna haja ya kubadilisha mifumo ya kujisajili ili kuidentify watu na hatua za kisheria ziwe zinachukuliwa kwa watu wanaosambaza uzushi kama huu.

    Pole sana mh.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mzushi huyu aloleta thread hata mm kanikera sana nilinataka ku'report abuse kwa mods bahati nzuri imeshaondolewa, ila huyu selasini kaniudhi kuiponda JF ilihali hata huko FB angeweza kujitokeza mhuni yeyote na kuanzisha thread kama hiyo, pia nimeshangazwa na yeye kutembelea hapa JF na bado kashindwa kukanusha huo uzushi kwenye thread husika, sijui ana chuki na JF?
     
  4. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi najiuliza Invisible aliweza kuleta uzi wa ajali ya mbunge huyo lakini uzushi huu akashindwa kuuthibitisha kwa kuzingatia unyeti wa habari yenyewe.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pole Mbunge wetu.Lakini hukuwa na haja ya kuukashifu mtandao wa JF
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mhe,pole na yote najua taarifa hizi zinaumiza kwani wapenzi wako na hasa wapenzi wa CHADEMA tunakuombea mara kwa mara,hata sie tulipopata taarifa hiizi nilipatwa na huzun mara mbili
    Nikija kwa upande wa pili,umeikosea Jamiiforums sana kwa kauli kama hiyo kama itakua ni kweli bas utabidi uwatake radhi.Najua wewe ni mwingoni mwa viongozi makini naamini unatambua uwanja kama huu ni mpana kila mtu ana uhuru wa kutoa taarifa lakin mara tu ikizibitika si kweli hatua kali huwa zinachukuliwa,pia kumbuka mtandao huu huu ndio ulikua wa kwanza kutuhabarisha juu ya matatizo yaliokupata.Naomba uendelee kupuuza na kujitokeza haraka kukemea hoja za kizush za hawa magamba.Mungu akutie nguvu
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Selasini acha mambo ya kikuda..ingawa umefiwa..ulishindwa nini kukanusha hii habari hapa hapa..acha umamluki..jf ni user generated forums!!!
     
  8. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mh Selasini kwanza nikupe pole kwa Ajali na kwa matukio mengine yote yaliyotokana na ajali husika. Nimesikitishwa tu ni jinsi gani mtu mwenye upeo kama wako unavyoshindwa kuelewa maana ya forum. Maneno hayo ungekuwa umemshushia wenye blog kidogo ningekuelewa lakini sio kwa Forum kama hii ambayo more than 90% are Anonymous IDs and are free to post anything. hiyo ndio maana ya dare to speak openly. Ulichotakiwa kufanya ni kukanusha taarifa hizo na kuweka taarifa sahihi na si kutukejeli maana hadi umejua hiyo habari ilikuwa humu JF haikosi hata wewe ni member au you regularly popin. Mwisho nakukaribisha sana JF kama walivyo wanasiasa wenzio akina Zitto,JJ Mnyika, Dr Slaa etc. Ujue tu hapa hakifichwi kitu. Na taarifa ikigundulika ni ya udaku itawekwa inakopaswa la itaondolewa.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mkuu Ruhazwe umenena vema....kukujulisha tu kamanda wetu Selasini...kuna tofauti ya blog na forum....zaidi ya yote....niwatakie wagonjwa afya njema.....
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuna haja ya JF kuwa na editorial board ambao watahakiki uhalisia wa sensitive information kabla ya kuziruhusu kuwa published hapa
    la sivo kila mtu atakurupuka na kuandika anavojisikia, si ajabu lengo lao ni kkuharubu sifa ya JF.
    majukwaa haya ya SIASA na habari mchanganyiko yawe na hizo taratibu na zitekelezwe.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tushukuru mungu sana tena sana kwamba watajwa wako hai na wanaendelea na matibabu.

    Hata hivyo MODs naomba mtusaidie kulinda heshma ya hili jukwaa. Walau toeni statement moja ili ikumbushe kila mtumiaji wa hili jukwaa kwamba wanatakiwa wazingatie nini. Najua kuna rules somewhere lakini issue statement then tuendelee.
    Lakini ebu kuweni wakali kidogo.
     
  12. h

    hoyce JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtamlaumu Selasini, lakini makosa ya kwetu. Msiba hauuliziwi hadharani, ukifanya hivyo ni sawa na kuutangaza. Ni mbaya saidi kama haupo.
     
  13. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana selasini, mungu akujalie kheri na fanaka na wahanga waendelee vemaa
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mkuu naona unaongeza gharama zisizo na msingi wewe member 10's thousands utawaocontrol vipi, pia utaondoa ile nadharia ya real-time, nafikili kuna haja ya member kufahamishwa matumizi ya kitufe "report abuse" si tu kwa maneno machafu hata kwa taarifa nyeti zitakapopostiwa ili ziweze kuthibitishwa, kwa kutumia mtindo huu ni sisi member ndio tutarahisisha zoezi kuliko wao kupitia kila post kabla ya kuiruhusu.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nitawashangaa mods kama Asango hajapigwa ban kwa habari za uzushi.
    Kupigwa ban pia haitoshi, inatakiwa mtu afutwe usajili kabisa, ama kupigwa faini.
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe selasini acha ukuda. hii ni forum sio blog. na zinapostiwa habari tofauti hata wewe ukiwa mod huwezi kuzimonitor kwa wakati mmoja. ndo maana iliondolewa baada ya kuonekana. Ungemkashifu huyo mbaya wako aliye leta habari za uongo sio mtandao wetu pendwa. hata hivyo mtu kufa kitu cha kawaida japo kinatisha. pole kwa machungu uliyo kumbana nayo. wanajf sio malaika.
     
  17. T

    TUMY JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante Mh Selasini na wewe kwa kuona mapungufu yaliyoanza kujitokeza ndani JF, Kwa mtu mtu na ambaye si mnafiki anauona ukweli kwamba JF imeanza kupoteza maana yake na kama hao wanaojiita Mode hawataacha kulala basi yatatimia.
     
  18. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aliyeleta uzushi huo bila kuwa na hakika hata mimi namlaumu sana, kuna habari za uzushi ambazo zinaweza kuvumilika lakini sio hili la kifo LAKINI tukija kwa ndugu yetu selasini hapa naye amechemka kukandya JF labda kama hana uelewa mzuri kuhusu forums! ilitakiwa aje na habari ya kukanusha halafu wengine tungeendelea kumlaani huyo mzushi.
    Humu ndani ya jf,CHADEMA, CCM, watu binafsi makampuni n.k huwa wanazushiwa mambo mbalimbali lakini huwa wanajitokeza wahusika, makada, mashabiki, wajuvi n.k ili kukanusha uzushi huo na maisha yanaendelea! POLE SANA MHESHIMIWA hizi ndo forums inabidi u-cope nazo!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Jamaa kaamua kuzushia wenzake vifo kasahau kuwa na yeye ni marehemu mtarajiwa...pole sana Mbunge Selasini, huyu ni muhuni tu alioleta huu ujinga hana uhusiano wowote na JF...usirudie tena kuponda JF wape pole wagonjwa.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Selasini pole kwa matatizo mkuu wangu.
    Lakini umewezaje kupata habari ya uzushi toka jf na kwenda kuikanusha kwenye mtandao wa kipumbavu wa fb?
    Kwanini usiwe registered humu jf ili upate up date na sie tukapata up date?
    For your information, and to be honest hii habari ingepostiwa jf isingefutwa au kuondolewa. Ili ujue huu ni mtandao wa great thinkers umeona habari yenyewe ishaondolewa humu.
    Acha kula chabo mtu mzima jiunge jf ufaidi uhondo!
     
Loading...