Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sehemu za viungo vya mwili zinadunda mithiri ya mapigo ya moyo!

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Apr 7, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huwa inatokea na kuacha na kurudia tena unakuta kwamfano mkononi au mguuni kunakuwa na sehemu inadunda ka mapigo ya moyo na mara nyingine kwa force iliyozidi kwa muda flani inaweza kuwa mara moja au kwa kurudiarudia hivi kitaalamu hili swala lipo vipi msaada plz!
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Huenda unagusa sehemu ambapo kuna mishipa ya damu imepita ndani ya mwili kwenye viungo, mikononi na miguuni pia
     
  3. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,125
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe inanitokea sana,nimeelewa
     
  4. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kuanglia thyroid hormones, fanya MRI,CT, ANA na mengineyo.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    tofauti na nyinyi mimi nimeona kama mara mbili kwa ng'ombe akichinjwa basi sehemu fulani ya nyama inakuwa ikitikisika au sijui niseme ni kusisimka
     
  6. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hapana ni kwamba hiyo ni tofauti siyo kwamba unakoncentrate katika sehemu hyo no ni kwamba sehemu hyo inadunda na kushtua lazma utashtuka tu hali inapoanza kwan hata ukiweka mkono unapata mtikisiko.
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Ni mapepo fulani hivi ...
     
  8. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mh!!!?
     
  9. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunahitaji sababu ya kisayansi na sii ya upepo,
     
Loading...