Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

scholarship 2012/2013 updates

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mujoma2011, Mar 6, 2012.

  1. m

    mujoma2011 Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza katika chuo cha ARDHI university zamani UCLAS.
    Nataka kuomba scholarship ya kwenda kusoma nje kwa coz tofauti na ya sasa ninayosoma.
    Kwa sasa nasoma BsC in Environmental Engineering.
    Napenda kusomea medicine.
    Sasa nataka kujua kama naweza ku aply kwa procedure zile zile wanazotumia form six kwenda kuanza mwaka wa kwanza.
    Kwa mfano hizi scholarship za algeria.
    Msaada please kwa anayejua
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hapo ARU pamekushnda au?
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Labda GPA haisomi anahofu ku-disco that why anafanya mchakato wa pahala pengine.
     
  4. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh,ndugu aru imekushinda??? Mh polee
     
  5. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmh nipo Aru pia najua mzik wa pale ila dont give up mapema kiac ichondo kwanza upo mwaka wa kwanza ata matokeo bado,izo scholarship i think ni hadi mwezi wa 4,kwa info zaid ingia tcu website.
     
  6. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Algeria kwa kawaida wanaomba kupitia wizara ya elimu pale wizarani au utumishi karibu na wizara ya ardhi
     
  7. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia, usije kumbana na Arab Spring huko.
     
  8. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zipo za Homs Syria kama unakifua cha kwenda. Maelezo zaidi nenda msikiti wa Mtoro Kariakoo
     
  9. j

    joramu New Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi:embarassed2:
    [​IMG]
    :)
     
  10. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    duuh brother nakushauri concentrate ktk kitabu hapo hapo.
    maisha popote.
    najua umexoma kwa shida PCB unataka fulfill dreams za medicine bt kibongo bongo bila connection scholarship hakunaga.
    ila sikukatishi tamaa kaka.
    also be care unaweza loose kwote.

    tzscholarship.blogspot.com
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nenda web ya tcu,fungua guided books kwenye content utakuta humo scholaship za algeria,
     
Loading...