Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scarf za CHADEMA Hapa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kimox Kimokole, Feb 18, 2012.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa wale Wapenzi na Wanachama wa CHADEMA, kwa wanaopenda kufurahia uhuru wa kutambulika na kukitangaza Chama cha Demokrasia na Maendeleo popote walipo. Scarf zinapatikana piga 0714 507507 au 0786 507507 Bei ni 8,000 kwa walio Dar na 10,000 kwa walio mikoni (pamoja na gharama ya kutumiwa)

    IMG_1155.jpg
    IMG_1153.jpg IMG_1139.jpg IMG_1131.jpg IMG_1134.jpg
     
  2. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hiyo bei ni ghali sana mkuu! haimlengi mlalahoi! buku ten?
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mkulima kupata hiyo 10,000 ni kuuza nusu ya gunia la mahindi. tutaipenda CDM moyoni kuliko mwilini. inakuwa kama unafiki fulani vile
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    10grand inaunclude usafirishaji kwa walioko mbali na wear?
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    For sure wazo lako la kutengeneza scarf ni zuri isipokuwa naona bei yako nni kubwa sana kwa wananchi wa kawaida,je huwezi ukaishusha ikawa ni bei inayoweza kuwa favour watu wa maisha ya kawaida?
     
  7. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ungependa iwe TShs ngapi? Mfumaji anasema hizo nyuzi sasa hv zimekuwa adimu kwa kuwa hazina deal kwa kuwa ufumaji wa vitambaa vya mezani wa muundo huo hauuziki.

    Weka bei inayofaa mawazo yenu nikayawakilishe kwake.
     
  8. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi kumbe Gunia la mahindi ni 20,000? Wapi huko nikayakusanye Mkuu?
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    picha ya mwisho jamaa ana figga nzuri.
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    umeona enh? Haya sasa mjasiliamali huyo ameumiza kichwa tumpe shavu kwa kazi ya mikono yake. Mi nitaagiza mbili yangu na mama watoto maana kaipenda
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeona nyonyoooo
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mapato yanakwenda wapi, kwako au cdm?
     
  13. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we unatakaje?
     
  14. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndio hiyo ni pamoja na kukusafirishia kwa aliyeko mbali na Dar es Salaam, kwa Tanzania tu!
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, bei ni juu kidogo....haiwezekani kuweza kufanya kitu cha quality to price?
    Najua kufuma ni ghali, je hawezi kuangalia jinsi ya kufanya scurf ambazo sio za kufuma kwa watu wa dar (joto) na bei iwe chini kidogo?
     
  16. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri ngoja nitamfikishia wazo hili alifanyie kazi na pia aangalie kama anaweza kushusha hii bei
     
  17. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bigirita wazo lako amelikubali ameshusha bei iwe 8,000 kwa scarf kwa walio Dar na 10,000 kwa walio mikoani, amesema atapata faida ndogo ila kama wateja wengi itamlipa angalau
     
Loading...