Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saut kulipa fines

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mdavire, Mar 7, 2012.

  1. M

    Mdavire Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunza wa SAUT Mwanza wanaochelewa kulipa tution fees uongozi wa chuo unawatoza faini ya tsh 100,000 kwa kila semester.Total ya laki mbili kwa mwaka kwa wale wanachelewa semester zote mbili.Watoto wa wakulima hapa tunaumiza vichwa ada hatujamaliza hapo tena tunabambikiziwa faini juu! Masikini tunaumia uongozi waliangalie hili.
     
  2. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Cheza mbali na wa ROMA, wapo kibiashara zaidi.
     
Loading...