Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Nimeamini TBC ni Chama kidogo cha CCM na si Chombo cha habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KML, Sep 12, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    La kwanza nililojiuliza jana je hawa TBC wafanyakazi wake si waandishi wa habari?? taarifa ya habari ya jana imenipa jibu kwamba kile ni chombo cha ccm na si cha waandishi wa habari na pia ata wafanyakazi wake nna wasiwasi nao na sina imani nao.Ukiangalia vyombo vyote vya habari jana walitumia zaidi ya dk 15 katika habari ya maandamano ya waandishi wa habari isipokua hawa TBC walitumia dk1 na nusu katika habari iyo,vyombo vyote vilionyesha jinsi nchimbi alivyotimuliwa lakini wao walituonyesha jinsi alivyohutubia na kuifanya ile habari kama ni kitu flani cha kawaida sana yaani hakina mana as if wao si waandishi wa habari, yaani utumwa ni mmbaya sana.
    hivi hawajui kesho keshokutwa yaweza mtokea yeyote pale kwao,mi nawaomba waandishi wa habari waandae maandamano mengine katika kukichunguza iki chombo cha watanzania ambacho kimegeuzwa chombo cha CCm kwa maslahi yao.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,163
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa naona hawasomi alama za nyakati maana ipo siku atakuja farao asiyemjua Musa watatimuliwa wote!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    gazeti habari leo HOTUBA YA NCHIMBI YASIFIWA
     
  4. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namshukuru sana Mungu mimi si mfanyakazi wa TBC! aibu hii ningeiweka wapi mbele ya jamii ya watu wasiyo wanafki!? siipendi TBC miaka mingi sana iliyo pita. ukiisha kuwa mnafki, wewe ni adui yangu ata kama sikujui
     
  5. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tbc sio chombo cha watanzania ila ni chombo cha ccm ambacho hakina tofauti na vyombo km gazeti la uhuru na redio uhuru, kwahiyo km we sio mwanachama wa ccm huna haja ya kuangalia tbc angalia vyombo vingine ambavyo vipo huru km itv
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    TV ya CCM kwa maslahi ya CCM kwa kodi za wadanganyika
     
  7. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TBC (a.k.a TBCCM) ni kituo cha propaganda cha chama cha mauaji (ccm). Hili wengi wanalifahamu kwa muda mrefu sana sijui wewe ulichelewa wapi kufahamu?
     
  8. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kinachoniuma mimi sana ni kwamba shirika ilo ndilo pekee linaendeshwa na kodi zetu wenyewe..... haki vile hii si sawa hapa duniani na hata kwa mungu inauma sana kwann ee!!!
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi mnatafuta nini TBC? Subirini bunge likianza...
     
  10. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tbc ni chombo cha mafisadi amba bado wanatawala,ila utawala wao ndo unaisha siku si nyingi.wafanyakazi wake wsasome alama za nyakati.
     
  11. Electron

    Electron Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah we hujui TBC ilikufa alipoondolewa Tido Mhando, sasa hivi kuna TBCCM
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,123
    Likes Received: 2,368
    Trophy Points: 280
    Hivi wafantakazi wa tbc wanajisikiaje wakipita mitaani?...hawaoni aibu..
     
  13. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,163
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 280
    Wafanyakazi Wengi wa TBC ni sawa na Polisi wa Tanzania, sema waajiriwa hawa wa serikali ya CCM wanatofautina kazi wanazozifanya tu...!
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanatafuta u DC
     
  15. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao waandishi wa TBC wameamua kuweka weledi wao mfukoni na kutetea mkono uende kinywani..chezea tumbo weye!
     
  16. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ulikuwa hujui hiki ni kitengo kidogo cha TISS,Kuna mmoja wao ilitokea kulala nae hotel moja singida mwaka 2009 akasahau bastola chini ya mto.
     
  17. H

    Hhm Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi maana ya TBC ni nini...na hiki chombo ni mali ya nani na nani mfadhili wake?? Serious jana nimepasua pasua kingamuzi nilichonunua kwa pesa zangu mwenyewe SiNToAngalia TENA hili likitu TBC, ..... Eti televisheni ya taifa!! ....LIPI HILO na hilo taifa ni akina nani...
     
  18. H

    Hhm Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kilichomuondoa Tido ni kuanika ukweli... I hate this broadcast...
     
Loading...