Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa hii picha ni ya nani....!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pomole, Mar 29, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha ni ukumbusho!!sasa hapa ni ukumbusho wa nani? Hivi ni lazima upige picha namna hii!Toa maoni
    00lE054n1h8.jpg
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ukumbusho wa wapigwaji bana..........si wanajijua
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yeye atawatambua kwa urefu na ufupi :lol::lol::lol:
     
  5. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali,
     
  6. M

    Malunde JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siri ya mtungi aijuaye ni kata. Vivyo hivyo na mwenye picha hii
     
  7. P

    Pomole JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hii picha ikikaa ktk albamu utafafanua vipi kwa asiyewajua?
     
  8. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    wamependeza!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Daaahhhhh
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    hii safi sana!namna hii hata ukimwi unaogopa sii kukaa wazi na vi skin tight vi top mapaja matiti njee
     
  11. M

    Mwanza One Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh! hii kali ngumu 'kumesa' [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  12. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sanaaaaaaaa!!!!!!!
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hii ni picha ama fumbo...maana ukiiokota hata ikiwa ni ya jirani yako utashindwa kujua.
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mi nawajua wote
    Ntarudi kuwatajia majina yao, umri, kazi na makazi!!!
    Ntaanzia utande wa kulia waliosimama, usiulize kwa nini!!
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    La salaale!!! Picha hii ni koboko!!!!
    Ukichukua hanger na kuzivalisha hizo baibui na ukipiga picha sawa tu!
     
  16. P

    Pomole JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui hata mpiga picha wana muonaje hapo,hata macho hayaonekani wala hayaoni mbele,duh huu ni unyanyapaa wa wenzetu
     
  17. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Jibu utapata kutoka madrasati ya mwembechai!!!!!!!!
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napita tu mkuu:car::car:
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha , mke wake ni yupi
     
  20. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wote wakeze. Mchuchumao huo kama umekula maharage lazima uachie~
     
Loading...