Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samuel Sitta utaweza peke yako ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babylon, Feb 4, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kiongozi peke yake aliyebaki anaekaripia mafisadi .takribani wabunge wote wa CCM wapo kimnya hakuna anaezungumzia kuhusu ufisadi kila mmoja anogopea maisha yake,tukirudi kwa mzee sitta hatujuwi ni muda gani atakuwa nasi kwani hata yeye mwenywe amesha wahi kueleza kuna kundi lina muwinda kwa uvumba na ubani, wawindaji wanasema ni (a matter of time) inasemekana Dr H M. imekuwa ni kigezo kwao.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Yupo na Mwakyembe
     
Loading...