Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sambwe Shitambala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dot com, Dec 3, 2010.

  1. D

    Dot com Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf, CDM naomba kufahamu, Sambwe Shitambala alikubali kendelea kuwa M/kiti wa CDM Mbeya baada ya kuandikiwa barua na Dr. Slaa au kujiuzuru kwake kunaendelea?
     
  2. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Uchunguzi umegundua kuwa hana tuhuma zo zote na amesafishwa na chama. Tayari ameisharudi kazini.
     
Loading...