Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahanini wakina Angel mliopo humu jamvini!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchajikobe, Jun 22, 2012.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Napenda kuwaomba samahani wakinadada wote wenye majina ya Angel,na pia kuhoji ni kwanini Angel tuu?Huku tunapoishi sisi mitaa kuna nyumba moja ya wageni(guest house) yote wamepangisha machangudoa,na mitaa hii ni moja kati ya mitaa iliyosheheni machangudoa hapa mjini darisalama,kinachonishangaza ni kwamba hao machangudoa wanaokaa kwenye hiyo nyumba,wote ni under 25,alafu wote wanajina moja hilo hilo la Angel,yaani mpaka inafikia mtu anamuelekeza mwingine bwana nipo hapa karibu na kwa kina Angel.Na sio hao tuu hata machangudoa wengine ambao hawaishi humo,yaani ukiwaita angel tuu wanageuka au mara nyingine hukufuata kabisa.Sasa hivi inawezekana nyumba inayohost watu karibu 30,kuhifadhi watu wenye jina moja tuu,au hii Angel inamaana katika shughuli zao?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu mchajikobe hii guest ipo mitaa gani na inaitwaje nataka nifanye dili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Humu JF kuna angel msofe...Nimesema tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nahisi wanajipachika tu hilo jina kwa ajili ya kazi, na kwa vile linasound utamu basi.....
     
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Na hata hao watoto wenyewe watamu kwelikweli sio jina tuu,yaani kama bidhaa hizi ni mpya,wengine wanasoma,yaani asubuhi shule,jioni kazini,huwezi amini kila siku wazazi wanawafuata bt watoto hawataki kurudi makwao,ngoma imewanogea!!!
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Sitaki kuhatarisha mahusiano yako,coz ukianzaa kudeal na hawa amini nakuambia hautahitaji mpenzi wa kuumizana kichwa mara vocha,mara outing,yaani hawa ni pesa unakula mzigo,kesho unahamia mlango mwingine,na uzuri wao hawakatai hela,alafu unaweza ukakuta ni warembo kuliko demu wako!!!Kama kunakamoja kakenya hako,hata ukikaintroduce kwenu hawawezi kukikataa na watahoji ulipokipata!!!
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lord Have Mercy!
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nitatua dar. muda si mwingi, sasa mkuu hili ni ombi rasmi: kwa sababu sina mwenyeji jijini hapo, naomba nipelekee kwenye email yangu jina la hiyo gesti. hako kakenya unakokasifia saaaana naona nitaanza nako.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tafadhali mkuu upo siriazi hujui hiyo guest ilipo??
     
  10. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu nipatie dairekshen basi angalau niipendezeshe Furaidei yangu yangu kwa kitu kipya kwangu lakini
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni jina la kazi tu.....code name....
    Kuna sehemu wanajiita sweet....jina la endana na huduma wanayotoa....
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    yawezekana angel ni jina la kazi..kama wewe jina lako la JF ni MCHAJIKOBE
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katavi hiyo Guest ni ngeni kwangu huyu mchajikobe nimeomba direction hajanipa sijui sanaaa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamaa kauliza wadada kwa nini wanajiita Angels..lakini naona ni kama vile alipoteza muda manake imekuwa tofauti..lol!
     
  15. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Talking from experience eeeeh?
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na wewe ukiwa huko guest unajiita nani?
     
  17. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani kwa upeo wangu, angel labda wanatumia kama vile ukimwita mpenzi wako, 'my angel nakupenda sana' labda...so wao ni angel wa kila mtu...lol!
     
  18. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Gaspar
     
  19. d

    don2011 Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du wapiga para wakae macho apo. Angel wa leo co wa Kesho. Iyo ni xoo member
     
  20. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inaonekana you were touched by an angel
     
Loading...