Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani mume wangu: Halikuwa lengo langu...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Jan 23, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wajemeni narudi tena jamvini...........watakaonuna au kufurahi kwa raha zao! Nimerudi toka mjini nimekutana na jambo la kusikitisha. Ile natia timu tu huku dodoma-eneo la chang'ombe, nimekuta kikao cha usuluhishi kati ya mpangaji mwenzangu na mkewe pamoja na ndugu wa mke na mume.

    Kifupi ni kwamba mume amemtaliki mkewe baada ya jaribio la mke kumuua mumewe kwa kumuwekea sumu ktk chakula, wiki sita zilizopita. Baada ya mume kulazwa hospitali ya General kwa wiki 5, jana ndo katoka hospitali na kufikia kutoa talaka leo. Nami ndo nimefikia kuitwa kwa hicho kikao. Masikini bahati nzuri mume hajaathirika sana, ingawa morphology ya mdomo imeharibika kidogo. Habari ya mhusika haijafikishwa polisi kwa kuhofia watoto wao kukosa malezi ya mama-wamezaa watoto 4.

    Wakati wa mjadala, mke alimuomba mume afute talaka kwani halikuwa lengo lake kumuua. Ajabu kila mume alivyokuwa akimkomalia, kutaka kujua lengo lake la kumuwekea sumu kwa chakula lilikuwa nini basi kama sio kumuua, mke alishndwa kujibu swali na kubakia kulia tu kila anapoulizwa jibu la swali hilo. Kwa kuhofia suala lisifike mahakamani, jamaa ameamua amuache mkewe kistaarabu kwa kutokwenda polisi kuwaambia 'source ya poisoning'. Kwa kuwa mume ameshikilia msimamo wa kumucha mke, sisi hatuna jinsi, mume kesha amua. Mjadala bado unaendelea jinsi ya kugawana mali, nyumba 1, daladala 2 na teksi 1.

    naendelea kujiuliza, sijapata jibu-Hivi inawezekana kweli, unamuwekea mtu sumu kwa chakula halafu unadai lengo sio muathirka afe? Kama lengo halikuwa kumuua mume, alitegemea sumu imfanye nini mumewe?

    Inahuzunisha sana!
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kakosea step badala ya kuweka chumvi katia sumu.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndyoko ! Habari yako mbona imenistua hadi vinyweleo vimenisimama !.
    Ama kweli MKE SIO NDUGUYO !
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo ni talaka na kifungo juu!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sasa lengo lilikuwa ni ili iweje? Au labda siku hizi kuna sumu ambazo haziui? Ikishaitwa 'SUMU' itaachaje kuua! Amwache tu manake ni muuaji!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh!! Hii Kali mwanamke anakuwaje na roho mbaya Kama hiyo ...
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh kwa kweli hata mi naona talaka ni sahihi kabisa,tena wala asimpe chochote,
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    endelea kutujuza mkuu..
    Please wait while loading...
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hilo la kifungo wameamua kulificha kwa polisi, ili watoto wasijisikie vibaya kuishi na baba pekee! wameamua kulimalizia 'kiushikaji'-kindugu na kifamilia zaidi
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Limbwata gone bad?
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwe mie tutengane tu lakini siwezifikiria kukuua aisee!!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Niliwaambia wanaume ni wakatili but ukikuta mwanamke katili ujue ni katili kweli tena usimsogelee
     
  13. m

    mhondo JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda alıtaka azıpate yeye hızo malı za ndoa baada ya mume wake kufa lakını Mungu amekataa.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ntasoma kesho, leo naah!
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    watu tunawaza na kuamua tofauti sana madam!
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    alikwenda kutafuta limbwata kumbe kapewa sumu daaah pole zake
     
  17. t

    tatanca New Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mambo makubwa sana, lakini me naona kunajambo ambalo mdada kalipata ao kutoka kwa marafiki zake ao kalifikiria tu mwenyewe, pengine wazo kuu ni lile la kumwondoa mmewe ili arithi mali zote.
    swala la adhabu huyo baba kafanya uamuzi wa busara sana tena ni wa kibinadam zaidi, haja taka kumrudishia ubaya kwa kumshtaki polisi afungwe na ataabike, kwa wototo isingalikua ni picha nzuri na pia wangekua na mazingira magumu sana katika maisha yao.

    Kuhusu kugawana mali hizo mi naona mwanamke hakustahili tena kupata sehemu yake kwa kitendo alicho kifanya angalienda mahakamani angalipoteza vilevile kila kitu, hivyo basi naona ni vema sehemu yake ibakie kwa watoto kwa maisha ya baadae,
     
  18. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hakuna mtu katili duniani kama mwanamke
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ukatili wanafunzwa na wanaume.
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Abaki na watoto wake, huyo mama aondoke tu mwenyewe....asije kosea sumu akawawekea wao.....inauma aisee!
     
Loading...