Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sam sung ch@t 322

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Vitendo, Dec 9, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu natafuta hii simu kwa hapa Bongo.
    Naomba kujua bei ni kiasi gani na ninaweza pata duka gani kwa hapa Mjini.
    Natanguliza Shukrani.
     

    Attached Files:

  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Zipo ktk Kaduka flani kapo ubavuni mwa chef pride Kisutu. Zinauzwa 350,000
     
Loading...