Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saluni za kina mama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Sep 29, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimeambiwa hizi saluni za gharama za kuwarembesha hakina mama nasikia ndo akina mama wengi wenye busara zao hukutana na mabwana zao kwakuogopa umbea wa magazeti ya udaku!!hivyo ukienda huko ukakuta Unisex ujue watu huko kuna chumba!Private room!!
    Na wazito ndo maeneo yao!!kwahiyo mkeo akikwambia anaenda saluni jaribu kufahamu wasfu wa saluni!!:eek2:
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli na siyo lazima chumbani,wewe ukiagwa naenda salon ya mbali na hapo ulipo ukifuatilia utamkuta kweli maeneo hayo ya salon ila atakuwa ndani ya gari anakula stori na mtu wake ndani ya gari tena yenye tinted, kazi tunayo kwa tulio ndani ya ndoa
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na hofu na mkeo chunguza kisha ondoa hofu yako, la sivyo hofu itapelekea kuishi maisha ya hofu, mafarakano na mashaka. Mapenzi na uaminifu hayadumishwi kwa kumzuia mkeo kwenda sehemu au kumfuatafuata kila pahali, mapenzi yanadumishwa kwa mapenzi na kuaminiana.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umenena.......nidai pepsi pleeeeeeeeeeees!!!!!!!!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Haina shaka Waridi, nitakutafuta mida hyo ikifika! :A S 8:
     
  6. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    MI bora ni kae kimya tu
     
  7. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Musihofu. Utandawazi una mengi sana. Hiyo ni rasharasha mvua yenyewe bado. Wanaume mpooooo!!!!!!!!!!!!!! Kama hivyo ndivyo subiri kauli kama ..Na wewe unasema mbele ya wanaume..... wewe si Mpangaji/mgeni tu ...... Mwanamme suruali......... Mie nimechoka .....nk.nk.nk.nk. Omba Mungu hali hiyo isikukute. Mungu apishie mbali.:confused2:
     
  8. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kweli kazi ipo, vinginevyo bora uoe bubu asiyejua kusema kidogo kuna kazi, ila wanawake wasemaji kweli ni balaa tupu.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Kuna kanisa moja nilibahatika kusali siku za nyuma.
    Lilikuwa na saluni ya kike na ya kiume, waumini wote walikuwa wananyolewa nywele na kina mama walikuwa wanatengenezwa nywele hapohapo kanisani.
    Infidelity ilikuwa haina nafasi
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    well said Amoeba,ni muhimu sana kny mahusiano na ni vema kuzingatia pande zote si kwa wanawake tu even men.
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kwa asilimia zote, na mara nyingi sisi wanaume huwa tunaona kama haki yetu vile kuwa na mwanamke au wanawake wa pembeni! Hii kitu si ya kuintertain hata kidogo, inaharibu mahusiano-wanawake wengine akijua tu kuwa unacheat analipa kisasi,...very deadly.
     
Loading...