Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma kikwete aandaliwa kugombea uraisi 2015?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mozze, Sep 22, 2010.

  1. m

    mozze Senior Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi na uchambuzi wa masuala ya kisiasa Tanzania:
    Kwa jinsi Salma na wana familia wengine wa Kikwete walivyoingia kwa nguvu kwenye siasa inasemekana kuna mchogo wa kumfanya huyu mama mashuhuri kwa ajili ya kumsimamisha 2015 ili kupata kura za akina mama.
    Sababu kuu ni:

    • Kumlinda Mumewe kama atafanikiwa kupata urais tena mwaka huu kwa sababu ya Madudu aliyofanya kwenye ufujaji na uvunjaji wa sheria za nchi.
    • Ahadi zinazotolewa sasa ni nguvu kuzifikia hivyo ni dhahiri 2015 wananchi watakuwa wamepoteza imani na CCM hivyo Salma atatumika kuwavuta wanawake ambao ndio wapiga kura wengi.
    • Mkakati wa kuiweka nchi chini wa familia/Kikundi fulani.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Propaganda hiyo hapo juu(bila kuongeza au kupunguza herufi) ni Kwa hisani ya Merikani!
    Aksanteni.
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hivi IKULU ya Tanzania imekuwa chimbo la VILAZA?
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK & Family, mama anataka kuwa waziri hilo halipingiki, Mtoto naye waziri hilo linaonekana, JK hatakubali tena kutumia pesa za mafisadi kumyumbisha safari hii. Naimani safari hii pesa nyingi zimetoka kwa waarabu, PPF walitaka kumpa dili jamaa wakalinyaka fasta akarudisha mzigo wote. Tanzania tujiandae tu kupata rais kijana kuliko wote Africa mwaka 2015 Mh. Advocate Rizione JK Junior, wala siyo Mama Salma, mama yeye anafanya kazi yake.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Siku moja bitapigwa bita!!

    Nyie leteni mchezo tu.

    Bazalendo bakweli bapo hata kwenye makambi za brigedi. Siku bakigeuka patachimbika.

    Maana jo batu bamegeuza nchi mali za familia.

    Masiku banahesabika jamani
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Story za vijiweni hizi? lakini akigombea itakuwa poa!! kura yangu anayo AS LONG AS NI CCM!!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee!! Naona sasa Ikulu imegeuka kuwa sehemu ya familia Baba bado yuko kwenye kinyang'anyiro, Mama anataka, Mtoto naye anataka
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Big YES, yuko JK, Salma, katibu muhtasi wa rais-binanu yake ambaye aliishia kidato cha saba cha shule ya msingi au form four mwenye zero, Ridhiwan, Yusufu and Januari Makamba, Ab Kinana, Issa Michuzi-std seven na kozi kadhaa za kupiga picha etc

    NA HAWA NDIO THINK TANK YA KIKWETE, HATA MKURUGENZI WA HABARI BWANA RWEYEMAMU HASIKIKI KABISA
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tanzania Limited Company (family shares only)
     
  10. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe tehe...... Kweli hizo ni tetesi kama ulivyosema.
     
  11. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ikulu si pango la vilaza yy arudi kufundisha chekechea
     
  12. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni ikulu gani inayoongelewa hapa? duniani kuna mambo
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni tetesi MPAKA HAPO ITAKAPOKUA OTHERWISE
     
  14. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pipe dream
     
  15. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maisha yake, achore chini !!!!
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mie namshauri arudi akatufundishie watoto wetu chekechekea maana hyo ndio stahili yake hukoo kwingie kuna wenyewe hatutaki msoma asiyeja hata kusoma risala { maana anavuta kama aisoma shairi lol! jana nilisema ninii.. nilisemaa kuwaaaaaaaaaa wapinzani niiii aduiiiiiiiiiii mmesikia eeh} hadi amalize kusoma ahaya moja nishalala :glasses-nerdy:
     
  17. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ulipoamka leo asubuhi,

    1) ulipiga mswaki?

    2) ulitandika kitanda?

    3) ulikunywa chai?

    Mimi naona bado uko kitandani, hujaamka! Amka usingizini kwanza, kabla ya KUROPOKA!

    Hizo ni NDOTO! Salma anaweza kuwafundisha mabinti wa primary na secondary; anaweza kumtunza mumewe (lakini tuna mashaka na hili...); HAWEZI kuongoza nchi!

    -> Mwana wa Haki
     
Loading...