Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salary for Degree Graduate Police

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mateka, May 4, 2012.

  1. M

    Mateka Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wandugu hivi mtu mwenye degree Police anapokea ngapi kwa mwezi
    Nataka niende ila nasita.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kukuibia tu, ukiajiriwa na Jeshi la Polisi, Magereza au TPDF ukitoka vyuo vyao hata kama una degree itakubidi ukae muda mpaka utakapokuwa promoted kuwa ofisa wa ngazi ya mkaguzi au luteni usu.

    Ni lini utafika huko inategemeana na system ilivyo shapu katika kuwapromote.

    Roughly inaweza kuchukua hata mwaka mmoja na nusu au miwili kabla ya kufikia kuwa promoted.

    Hivyo kwa kipindi chote utakachokuwa hujapadishwa cheo utakuwa unapata mshahara belowa your level.

    Ukipandisha mshahara unafanan sasa na yule graduate anayeajiriwa nje na kulipwa TGSD.

    Kazi kwako.
     
  3. lincolinjnr

    lincolinjnr Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kwa sasa police graduate anaanzia mshahara mkubwa kidogo kama 350,000 hadi 400,000
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    mmh mkuu huo ndo mkubwa?
     
  5. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    386254 na sent 4
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani mkuu graduate aliyeajiriwa halmashauri akawa analipwa TGSD unajua ni kiasi gani?

    Kiukweli tu viwango vya mishahara ya watumishi wa umma bado vipo chini.
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    kwakweli sijui hivyo viwango vya TGS,lakini tukizungumzia hali halisi ya maisha kwa sasa hyo pesa ni ndogo mnooo....sheeee....kumbe ukitaka kulalamika kuti lako kavu angalia kwanza alilokalia mwenzako.
     
  8. lincolinjnr

    lincolinjnr Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hayo ndio maboresho ya IGP Mwema awli walikuwa wkilipwa sawa na form four hadi wapande vyeo baada ya miaka mingi sana
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Miaka mitatu mtu anaanza na hela hii?
    Kweli maisha yanatofautiana sana
    OTIS
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    dah..inasikitisha sana hasa ukizingatia jinsi wanavyotumiwa na watawala kwa manufaa binafsi.
     
Loading...