Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Perry, Aug 5, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hello MMU!!me leo cna cha kupost ila nimeona ni bora niwasalimie 2 kuliko kukaa kimya muda mrefu hadi wa2 mhc nimekufa....
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Senetor ulifichwa wapi ndugu
    Karibu sana mkuu
    Sisi ni wazima mkuu
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ni kweli....kama mimi nilijua umesharest in peace........hujambo lakini......
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    marahaba mtoto mzuri ee!!!!!!!!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asalam Aleikum...
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ndugu yangu majukumu ya ulimwengu 2,ila 2po pamoja sana..
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    waaaleko mwislamu!vp ashadii,hujabakiza uji wa ukwaju unigaie?
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Uji hujabaki... ila kuna chai ya maziwa ina iriki, karafuu, tangawizi na abdlasini...
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    cjambo da preta,cjarest in peace bado,maisha 2 ndo yanayonifanya nilimc hli jukwaa..vp jpil utaenda kanisani?
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [h=2][/h]
    hata ukifa kwa nini iko nii si tutakupeleka ukabishe hoi kwa Muumba akufungulie lango ukapasue anga za milele......................ila sina uhakika hapa ni mahali pake labda hii mada ni ya chit-chat....................................hapa tunataka kusikia juu ya jinsi unavyokabilana na changamoto za mahusiano tu................................................
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ile kazi ya kupokea wageni ulopewa na mods imekushindwa 1st born?
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Asha DII kwa haya maelezo sihitaji ushahidi mwingine wa ya kuwa wewe umekula futari hadi ukavimbiwa..........yaani sufuria la uji umelikunguta lote......halafu hata hiyo chai umejaza viungo kibao ili tusiipigie mahesabu du!!!!!!!!!!!!!!!!111
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    nilisika hata babu seya alikuwa akiongea vivi hivi ila sijui kama kuna maana iliyojificha hapo..............................grooming someone for a sexual attack?
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ruta unafikiri JK katuweka pazuri... hio sukari ya kuchezea uji ugae gae iko wapi??

    Na Rutah hivo viungo kwenye chai vina vipimo vake... ukijulia hio chai hutataka kinywaji kingine...lol
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Teh,teh,teh,teh!!!!
     
  16. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Na kwel cku hiz sukar ni ishu! Zamani iftar kalmat za sukari,uji wa sukar,tambi za sukari,maharagwe ya sukari vyote tunapiga muda mmoja.
    Bt cku hiz lol heeh heeh imekula kwetu ADii
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dalili za hiliki kwy kisosi+kubebwa mgongoni
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Bora nawee umeona hilo...lol
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    ha ha ha... Of course hufanya hivo BUT kwa mlengwa....
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    .....ya jumapili ikifika nitaenda
     
Loading...