Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaamu kwa wanajamii wote

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by lupasulwisye, Sep 6, 2012.

  1. l

    lupasulwisye Senior Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimejiunga hivi karibuni na jf.ni tumaini langu kuwa mwanachama mzuri nitakayetumia uelewa wangu katika kushirikiana nanyi wenzangu hasa katika kipindi hiki cha mageuzi yanayoendelea hapa nchini tanzania.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Karibu sana! Ngoja Babu aspirin aje kuku kagua!

    Kama una tatizo lolote kuhusu maswala ya kisheria utanibip!
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo kazi yako ni hyo e?
    Unasubiri wageni wakubip?
    Sasa subiri nitoke huku utanitambua.
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Karibu jukwaa la elimu..
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Aghha..??!!!
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Huo mguno au mshangao?
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lawyer!
    Ufafanuzi pls , ina maana Babu ni unisex ?
    Anakagua gender zote ?
    Kama jb ni siyo , huyu newcomer ushaijua gendar yake ?
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    tafadhali wangu usinipe adhabu ya jana!

    Nimesahau kumwambia mgeni we nina! Mh mgeni huyu ni ma sweetie Madame B wa ukweli, hauruhusiwi kumsogelea!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    ukaguzi hauangalii gender!

    Kama ni me atakaguliwa mavazi na swaga alizo kuja nazo!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ugua pole Kiongozi !
    Hapo uzoefu unanifahamisha vifungu vyote vya Judiciary hua havifanyi kazi !
    Napata image ya Slice iliyotumbukizwa kwa Tea!
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hello, tunabarikiwa na uwepo wako, amani iwe nawe!
     
Loading...