Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by charambe, Apr 20, 2011.

  1. c

    charambe New Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana wetu apewe sifa,Asalaam aleikum

    nyumba inapangishwa boko mwangalani kutembea ufukweni mwa bahari ni dk ishirini

    ghorofa vyumba 5,swimming pool,servant court,electric fenced,dstv connection na ni full furnished.


    2000-2500 pesa ya kimarekani.nawaombeni wana jamii mnisaidie kupata mtu hari imekuwa ngumu.
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Du! Hapo kwenye red, hiyo ni kwa ajili ya nini mkuu. Tufahamishe haraka kabla hatujaanza kukutafutia wateja
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Thanks mkuu.
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hahaaa, naona polisi uko kazini
     
  5. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hizi nyumba za kifisadi itabidi uweke tangazo kwenye Tovuti ya Chama chao.

    Baada ya kuwapa magari aina ya V8 wanaweza kuwapongeza tena kwa kuwapangishia nyumba.

    B strategic mkuu am serious.
     
Loading...