Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam kwa wanajamii forum

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by JOSHUA NG'OMBE, Jan 18, 2012.

  1. J

    JOSHUA NG'OMBE New Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kutumia fursa hii kuwasalimu Wanajamii forum.
    Msiba wa ndugu yetu, jembe letu, hakika umeacha pengo kubwa sana na utendaji wake hodali utakubukwa daima. Kwa kuwa Mungu amempumzisha, nina imani Mungu huyo huyo atatupatia `Jembe` mbadala atakaye endeleza juhudi na harakati kama za dada yetu Mpendwa Regia. `May the Lord God rest her Soul in Peace, Amen`. I beg to submit.
     
  2. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami pia niungane na waombolezaji wenzangu kumuomba Mora kumpunzisha marehemu (Regia) katika pumziko bora la milele dada na jembe letu. Nasikitika kwamba sikuweza kutoa rambirambi zangu awali kutokana na kuwa nje ya huduma ya internet ila tumuombee dada yetu aliyetutangulia akae salama huko, lakini pia tukumbuke kuwa nasi si muda mrefu tutaungana naye. Amina
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wote tuna majonzi.Mungu atawatia nguvu wote.RIP Regia.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ameeen na karibu sana JF
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu
     
Loading...