Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gone Too Soon: RIP JF Member.....Chetuntu!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Sep 12, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Wapendwa Marafiki, Wajukuu na wote wenye mapenzi mema, salaam


    Ilikuwa weekend mbaya sana kwa ODM, Baada ya kushtushwa na msiba wa watanzania wenzetu kwenye ajali ya meli haukupita muda nikapigiwa simu.Nikaambiwa Mjukuu wangu mwema wa hapa JF, binti mpole na mcheshi aliyekuwa msikivu na mwelewa, gwiji hapa JF hususani jukwaa pendwa MMU amefariki dunia. Inauma sana! Inauma sana ndugu zangu.....

    Imagine siku moja kabla ya kifo chake (jumatano jioni), niliona missed call yake kwenye simu yangu (Nahisi alikuwa ananiaga, labda)..... Baadaye nikampigia hakupokea...... Kesho yake nikampigia simu yake ikawa haipatikani!!!! Kumbe maskini alikuwa ameshatangulia mbele ya haki!!!!

    Niliumia sana, nikaingia JF kufuatilia threads na posts zake.........

    Hii alibisha hodi......

    http://www.jamiiforums.com/utambulisho-member-intro-forum/101596-hodi-jamvini.html?highlight=

    Hapa akatutakia weekend njema;

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/121026-weekend-njema-wana-mmu.html?highlight=

    Alivyokuwa na upendo, hapa alikuwa anawaomba watu wajitolee damu kuwasaidia wahanga wa mabomu Gongo la Mboto.

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/111276-mahitaji-ya-damu-kwa-wahanga.html?highlight=

    Hapa akawa anatafuta ushauri kwa ajili ya mpendwa

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/122420-msaada-kwa-mkaka.html?highlight=

    Yaliyomkera pia aliyasema.....

    http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/125696-abbreviations.html?highlight=


    Ni mengi mno.........kwa manaomkumbuka mtakuwa shahidi yangu, kuwa JF imempoteza mtu muhimu sana. Mipango ya Mungu haina makosa...... Nilitaka kujua sababu ya kifo chake. Mfanyakazi mwenzie wakiwa wanalitumikia shirika la msalaba mwekundu huko Kigoma akaniandikia hivi:
    • She had Pregnancy compllications.....especialy what so called Pregnancy induced Hypretension....which Lead to what so called Eclampsia.....therefore on an attempt to Help her things went Worse...and she called off arround 4:00 Earlier thursday Morning...!!
    • Ndo hivyo mkuu...!!hata cc 2mechanganyikiwa kabisa...!!ni mtumishi mwenzetu...!!especialy me..tulikuwa tukifanya report naye ya kufunga nusu mwaka na 2kapata wote Lunch...just a Day b4 her tragedy....!!hivi naongea jana Wamemsafirisha kwenda Dar kwa parents wake probably wameshaingia leo taratibu zaid bado cjazipata..!!

      Anyway; She was laid to rest Jumamosi, Mbezi Beach.

      Please join me to pray for her soul to rest in peace. Amen


    • [​IMG]JF Senior Expert Member[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


      Join Date : 10th January 2011
      Location : Paediatrique ward
      Posts : 963

      Rep Power : 22









    [​IMG]

    Kadi kwa hisani ya Afrodenzi..........


    Marehemu Ameacha mtoto mmoja wa kiume....Picha kwa hisani ya kiritimba.

    [​IMG]
    Kadi kwa hisani ya Afrodenzi......
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 1,268
    Trophy Points: 280
    Resty In Peace, majesty! My etenal light shine upon yu....!?
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Chetuntu na marehemu wote wapumzike kwa amani.
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    So sad
    Mungu ni mwema sana. Roho yake ipumzike kwa aman
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Ooh God......May her soul rest in Peace....AMEN.....
    ni mshtuko mkubwa kwa kweli kupata habari kama hii....
     
  6. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    oops! Kwel maisha ya mwanadamu kama maua, cku moja yachanua, cku moja yanyauka. Mwenyez Mungu ailaze roho yake mahal pema peponi mpaka cku ile ya hukumu itakapowadia.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    oooh my good lord! namkumbuka na avatar yake ya kimora! eclmpsia is very bad! mwanamke mjamzito ameshikilia ticket ya kifo dunia ya 3! RIP dada. pole sana babu.pengine ukijua taratibu kupitia huyo shosti jf inaweza kuwakilishwa huko?
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamaani!!Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi Amen!1Mungu ametoa mungu ametwaa!
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ooh God...another maternal mortality! I always feel pity and less of a doctor everytime a child or a mother died an 'avoidable' death.

    RIP Chetuntu...my friend.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Rest in peace Chetuntu
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    R.I.P Chetuntu.
    Inasikitisha sana. Unaweza kutuweka wazi jina lake Halisi, ikiwezekana na picha yake halisi maana humu JF hatutumiii majina halisi.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu wangu mungu wangu

    ooh noooooooooooooooooooooooooo.

    **Pumzika kwa Amani Chetuntu wote tu safari moja ...tulitoka mavumbini na mavumbini tutarudi ...
    Pia Mungu azilaze roho za marehemu wote waliofariki kule Zanzibar pema peponi Ameni
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Is true?? R.I.P CHETUNTU
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Poleni Familia ya Marehemu Chetuntu,
    Mungu amuweke mahali pema peponi.
    Ameen
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka michango yake mingi humu jamvini. Cha ajabu sijawahi kuiona tena kwa kipindi kirefu sana. Kumbe alikuwa na matatizo maskini dada wa watu.
    Bwana alitoa, na Bwana ametwaa. Jina la Bwana lihimidiwe.
    RIP Chetuntu!
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    This is so sad jamani! Am so sorry for the loss.

    Be rest in peace Dada yetu.
    Babu aksante kwa taarifa.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I am speechless R.I.P Chetuntu
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    The loss of a love one is so hard to face,
    you just want to hide,
    go some where and escape!
    But death is something,
    we all must go through,
    I know it's hard,
    when it's someone you loved and knew.

    Just know now,
    she is in a better place,
    no more hurt or pain shall she face.
    It seems unfair and yes this is true,
    but she is in Heaven now
    watching over me and you!

    God has called her home to rest!!
    And she's being well taken care of
    Because God knows best

     
  19. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RIP Chetuntu... Sote tu njia moja!
     
  20. JS

    JS JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Apumzike kwa amani dada yetu. Mungu amuangazie mwanga wa milele.
     
Loading...