Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya leo...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mentor, Jul 15, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Baba katika jina la Yesu,
    Baba uliyeyageuza maji kuwa damu kule Misri,
    Baba uliyeyagawanya maji wanao wakapita
    Baba uliyebadili fimbo kuwa nyoka na nyoka kuwa fimbo.

    Baba uliyesema utatupa yale tuyatamanio
    Baba uliyesema tuombe lolote nawe utafanya
    Baba ujuayo tuwazayo kabla hatujaomba

    Jioni ya leo

    Tunaomba umgeuze raisi wetu awe wingu juu ya bwala la Mtera maana kwa mdomo wake alitamani awe hivyo!

    Amin.
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mentor Nimekuheshimu kwa hii sala
     
  3. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah sasa nani atakuwa raisi wetu.....wewe upo chadema nini?
     
  4. k

    kakolo Senior Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah! Nyie watu wakati mwingine huwa mnafikiria nini? Anyway tunasubiri maombi yako yatimizwe.
     
  5. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetulia...
     
Loading...