Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la mgomo wa madaktari : Mnyika jiuzulu upesi umetuaibisha na kutufedhesha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sisi kwa sisi, Feb 2, 2012.

  1. sisi kwa sisi

    sisi kwa sisi Senior Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulisoma tamko la CHADEMA kuhusu kuwaunga Mkono madkatari nchini. wengi tuliamini Mnyika leo angalipanga timu yake kabambe kumbana waziri Mkuu kuhusu mgomo huu. kitendo cha Mnyika kutopanga timu yake bungeni na kumbana waziri mkuu ni wazi mnyika ni mwanasiasa kama wanasiasa wengine wasiojali maslahi ya watanzania.

    Leo madaktari wote waliamini Chadema na makamanda wengine watapata mdomo kupitia Mh Mnyika kama Mbunge na msemaji wa chadema hasa baada article nzuri aliotoa kupitia Vyombo vya habari.
    Mnyika yupo bizz na Hoja ya Richmond ambayo anaamini haitaleta tija kwa wananchi. hii italeta tija zaidi na mbio za urais wa CCM na sio madokta na wagonjwa.

    Kama Chadema ni wazuri wa kuandika, lkn kivitendo kwa madokta ni kiini macho
     
  2. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naoa mkuu umekurupuka , Mh Mnyika anahusika vipi katika sakata hili?
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mnyika anatumiwa na lowassa!
     
  4. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mbona sijaelewa? Nilivyosoma heading nilidhani Mnyika kawasaliti ma dr wa tz kwa namna fulani bungeni.
    Ghoosh!!
     
  5. sisi kwa sisi

    sisi kwa sisi Senior Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnyika ajiuzulu tu kwa nafasi yake ndani ya Chama
     
  6. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmetumwa nyie na magamba,nchi imewashindwa mnabaki eti watu baki wajiuzuru,mwambieni Vuvuzela lenu Nape na Pinda wajiuzuru mana wanatoa kaulu tofauti wakati wapo katika serikali moja na chama kimoja cha majambazi CCM! Au kamwambiye mama yako na baba yako wajiuzuru kukutambua wewe kama mtoto wao! Filauni mkubwa wewe.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaonekana hujui siasa,hujui kufanya analysis,kwa namna yoyote ile ni ngumu kuuliza swala la madaktari kwasasa kwasababu limekwisha tolewa ufafanuzi juzi na jana...na jana waziri Lukuvi amesema kuwa kauli ya serikali uwa haiwekwi kwenye ratiba kulingana na taratibu za Bunge..kwa hiyo wanasubiri Spika hawape nafasi watoe kauli yao.Sasa kwa upepo huu ni ngumu sana kuanza kuingiza hoja hii,unaweza ukaonekana ni mtu usiyejua utaratibu,haupo makini nk...kwa hiyo mie naunga mkono wabunge wa CDM kukaa kimya kwasasa mpaka watakapo pata kauli ya serikali inayotakiwa kutolewa.
     
  8. sisi kwa sisi

    sisi kwa sisi Senior Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    la arusha lilitolewa ufafanuzi na kila kiongozi. Lkn kwa kuwa linamanafuaa ya kisiasa uliona bungeni kila anaepata muda wa chadema humbana waziri mkuu
     
  9. D

    DOMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    We kweli ni kituko
     
  10. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unaonyesha wazi kuwa haufahamu hata ABC za bunge, ni dhahiri kwa kuwa Serikali imesha toa ahadi ya kutoa taarifa bungeni juu ya mgomo huo swali lolote kuhusu suala hilo lisingekubaliwa na spika huko ndio kujua kanuni kaka.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    naelekea kukuelewa na nitaungana na wewe.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi elfu mbili inaweza kudhalilisha mtu kiasi hiki?
     
  13. k

    kkitabu Senior Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkulu Chadema swala la madaktari walikuwa wa kwanza kukutana na waandishi wa habari na kulitolea tamko. Suala la Richmond lina tija kumbuka Owner alikuwa analipwa 152,000,000/= kila siku hizo ela zingepatikana sidhani kama madaktari wangegoma kwa sababu chakuwapa kingekuwepo. Hivyo swala la Richmond lina tija, mbunge wangu Mnyika endelea na mapambano achana na vichaa wanaoingilia mtandao wetu wa JF. Peoples Power hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Lowassa anatumiwa na CHADEMA
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndiyo shida ya kukandamiza kinywaji siku za katikati ya wiki, mtu unaamka kichwa kikiwa hakiko sawa harafu unakurupuka kuweka upupu hapa JF. Ulikandamiza kinywaji mpaka umepoteza kumbukumbu kuwa tamko la serikali juu ya mgomo wa madaktari lilishatolewa? Pole sana mzee!
     
  16. T

    Tanganyika2 Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    John Mnyika na Nyambari Nyangwine wameliweka juu suala la madaktari dakika chache zilopita Bungeni: Kama kawaida naibu Spika ameyeyusha hoja kama hana ndugu wanaotibiwa nchini: IPO SIKU....
     
  17. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacheni kwanza taratibu za kibunge zifuatwe ikionekana hawatoi suluhisho la uhakika hapo ndo cdm watakapo ingilia kati.
     
  18. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi kama ulilala nyumbani kwako leo!
     
  19. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Muulize Ndugai ana maslah na mgomo huo?
     
  20. k

    kabuga Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umepewa nepi na nape, ama kwli bange noma!
     
Loading...