Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya kutia mguu TCU kesho

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Thebony, Sep 13, 2012.

  1. T

    Thebony Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jesho nakwenda kwa ghazabu huko tcu ikiwezekana waniambie kama napata chuo au laah! nimechoka maumivu ya moyo
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Vizuri manake bila kuonana nao uso kwa uso hawatashughulikia suala lajo ndugu
     
  3. B

    Best Mzava Senior Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu utakuwa umefanya la maana,kama vp ukifanikiwa utupeupdates wanasemaje coz huku kijijini nifull mapressure
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukienda pita na kwa kaka zao HESLB
     
Loading...