Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya Andrew Chenge kuwania Uspika wa JMT

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kevo, Jun 19, 2008.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mhe.Chenge amedai kwamba Spika amemchafulia jina Nationally and Internationally.

    He says he is going to push for a Parliamentary Disciplinary Committee to oversee this issue.

    His Lawyers are going to act promptly.

    Kivumbi hichooo!
     
  2. J

    Jobo JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yetu macho na masikio!
     
  3. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    source????
     
  4. J

    Jobo JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hollo, you must be a lecturer! You need authorities before you can believe!
     
  5. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kilichotabiliwa labda kinaelekea sasa. Labda hili anguko la mwisho kwa Chenge
     
  6. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Gazeti la RAI.
    Mahojiano
     
  7. n

    nestor New Member

    #7
    Jun 19, 2008
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Ni Mfa Maji Haachi Kutapatapa.
     
  8. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    RAI la leo tarehe 19 June 2008, nilisikia kupitia RFA kile kipindi kinachoongelea magazeti ya leo btn 12:30 - 1:00. Wasomaji walikuwa Nevil Meena na H. Mkoko
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa!lakini akizidi kubwabwaja atazidi kuchafuka ni bora abaki kimyaaa tukisubili kumfilisi na vijicent vyake lasivyo atapotea ashindwe hata kurudi Bariadi kwao.
     
  10. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MWENYEZI MUNGU APISHE MBALI HUU MSEMO WA MHARIFU ADOLFO"When u r in light, everything will follow u. But when u enter dark, even
    your own shadow"
    KAZI KWELIKWELI HAPO
     
  11. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hahahahaaaaaaaaaaa.... hapo ndo patamu sasa wacha wajinyonge wao kwa wao.... matunda kwa upande wetu ndo yatazidi....safi sana tumsubiri na six nae sasa cheche zake.... kweli hii ni serikali ya ZE COMEDY
     
  12. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa faida ya taifa na aende mahakamani kwani hiyo kanda aliyokuwa anawanga itaonyeshwa na watanzania wote tutamuumbua, even kama ameifanyia fotoshop bado spika aliiona mapema kwahiyo aliifazi ushaidi na nafikiri hatakubali kuwajibishwa kwa mambo ambayo yamefanyika.

    Danganya toto, mbona hakwenda kumshitaki Dr. Siraa kama kweli anaamini kuwa mtu akionewa anashitaki au maneno aliyasema Dr. anayakubali kuwa ya kweli ila la uchawi sio kweli, mwizi, mwanga mkubwa!
     
  13. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chenge alisha chafuka hawezi kuchafuliwa, nani hajui jina la Chenge kwa sasa kuwa ni FISADI?

    Sema sasa sasa amejiongezea sifa ya pili ambayo watu wanashindwa kuitamuka.

    Nafikiri next time hatachukua kabisa form ya Ubunge(kama atabahatika kumaliza kipindi hiki) itatakiwa astaafu siasa kabisa, amechafuka amechafuka hata hafai kukaa karibu na watu.

    Au pia inawezekana hii statement imetoka baada ya chenge kujua ripoti itasema nini kwa hiyo anataka labda kuzuia kitakachosemwa kwenye ripoti.
     
  14. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    kwani anajina gani huyu ane sasa.... sikuhizi kuwa mchawi aka mlozi, mzinzi, vijisenti ni jina????????

    jamani mwafika wa kike yuko wapi???? mbona haeleweki sasa JF NA TAIFA LINAMUHITAJI
     
  15. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Free chenge with ure words!the man is innocent!
     
  16. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    The eye of the camera cant tell a lie eee unless mtu ameiga hair cut yake .. mhhh then from that point of view ... and just a little bit i would say he had no motive
     
  17. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli ,huyu sasa kaliwa mchana kweupeeeeeeee
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vita vya panzi ni furaha ya kunguru, na wagombanapo fahari wawili....
     
  19. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Lakini kama sisi ni waumini wa sheria na haki, si hata muuaji au mwizi naye anatakiwa kutendewa haki?

    Kama Spika aliongea yote yale bila kuwa na data za uhakika, basi Chenge ana haki kabisa ya kulalamika. Mimi hili jambo la uchawi sikuamini mwanzoni lakini Spika alivyoongea
    nikaamini kwamba Chenge kamwaga juju bungeni.

    Kama ni kweli Chenge alikuwa anatafuta kiti cha kukaa, basi spika inatakiwa awe mtu wa kwanza kumwomba msamaha Chenge kwa yaliyotokea.

    Mimi namchukia Chenge na ningetaka sheria ichukue mkondo wake na afungwe na kufilisiwa kwa kuwaibia Watanzania lakini pia naamini hata yeye bado ana haki zake na hakuna haja ya kumzulia mambo ambayo hajafanya.

    Kama ni kweli kamwaga juju au sumu bungeni basi aadhibiwe ipasavyo vinginevyo
    wale wote ambao walitoa habari zilizofanya watu wengi tuamini Chenge ni mchawi au mwuuaji basi wana kila sababu ya kumwomba msamaha.

    Sisi watetezi wa sheria na haki za Watanzania lazima tuwe wa kwanza kutetea sheria na haki hata za maadui zetu, tukianza kugeuaka kama kinyonga kutegemea mhusika ni nani, naamini tutapoteza moral authority kwenye hili.
     
  20. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    anayechafuliwa jina ni aliyemsafi na si mchafu kama Chenge
     
Loading...