Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ryan Giggs- is he really the best player of this season?

Discussion in 'Sports' started by Kana-Ka-Nsungu, Apr 28, 2009.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi sikubalianai na hii PFA award ya mwaka huu, Ryan Giggs? A player who has only started 12 games and scored one goal this season! Cha kushangaza ni kwamba hii award inatolewa kwa kura zilizopigwa na pro players, what were they thinking? this is a joke!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    I do agree with you. WIZI MTUPU! What has he done during the season to deserve that award!? NOTHING!!!!!
     
  3. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Leave this to the pros and let them handle their bizz!
     
  4. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaka, misimu yote tunajua anayechukua hii tuzo ni yule ambaye ameng'ara kuliko wengine kwenye msimu huo, sasa iweje apewe Giggs ambaye muda wote yuko bench? Msimu huu pros wamechemsha kinoma, mara mia wangempa Rooney au Ronaldo.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    We're pro too :)
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama tunaweza ku critise decisions zinazofanywa na wafalme na maraisi wa manchi makubwa hapa, kwanini tusifanye the same kwa hawa footballers, au mshkaji anaogopa watu wenye hela ndefu?
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Hapa wamebofoa hata kama kura ingekuwa inapigwa na MANU players only sidhani kama wangemchagua Giggs.
     
  8. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnajua au mlishawahi kulisukuma gozi lakini? Haya kila mtu achague 'wake' tuone kama mtakubaliana! Kama hamtaanza kubishana tena. (lol)

    Criteria nyingi mtakuwa hamzijui, displine etc!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Nimeshasema hapo juu we're pro! gozi la ng'ombe tumesukuma sana miaka ile ya 47
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Mkuu PFA wamechemsha.... wametumia his long term service na kuwa player mwenye more trophies than any other kumuenzi!! Its a wrong way to honour a legend IMHO!!!

    They could have just present him with a special ring or medal that signifies his legendary status rather than ignoring best players of "this season". He has started a few matches, never being a player of the match, never delvered any magic except one winning goal---

    Anyway, that shows how politics in sports spoil the mood everwhere---especially in the UK

    WAMEFUKA AISEE
     
  11. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wawili wazuri kucheza lakini hawana displine. Rooney ana kadi 7 yellow na red 1; Ronaldo ana kadi 5 yellow, red 1!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama cards ni kigezo kimojawapo katika kura hizo.
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wamempa Giggs kwa sababu ya guilty conscience fulani. Hawajawahi kumpa before na huu unaweza ukawa mwaka wake wa mwisho. Awards hizi kwa ujumla zimekaa kushoto eti Lampard hayupo kwenye ile team of the year waliyopanga, inawezekana vipi?
     
  14. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mind you, PFA player of the year kura huwa zinapigwa na fellow professionals players, na on top of that zilipigwa February, therefore sidhani kuna some kind of favor hapo. Of coz it looks like it is the retirement package kwa Mzee Giggs lakini at least lets give him credit form what he has done vis a vis his age.

    Congrats Giggs!
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na KKN kuwa GIGGS hakustahili kushinda hii tuzo kwa maoni yangu VIDIC alistahili kuchukua tuzo record yake ya clean sheet inathibitisha then jamaa pamoja ni beki but kafunga magoli 6 while GIGGS kafunga goli 1 but ana assist nyingi
    Tatizo ni ngumu sana mabeki kupata tuzo kwani hata PAULO MALDINI pamoja na mafanikio yote katika soka hajawahi kupata tuzo kubwa
    Watu wa kulaumiwa ni wachezaji wenyewe sababu wao ndio waliopiga kura
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Tatizo lingine ni kwa hao PFA kupiga kura February nafikiri hizi kura zingepigwa mwishoni mwa April wakati ambao mashindano mengi yanakuwa yamefikia ukingoni
    Ni vigumu kupata mchezaji ambaye ni Consistency msimu mzima hii inafanya kazi ngumu sana ya kuchagua mchezaji bora
    Ukiangalia PFA team of the season kuna wachezaji kama,Cahill, Alonso,Lampard,Rooney,Jaglieka walistahili kuwepo kwenye hiyo team
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Bado mngeendelea kulalamika
     
  18. kisale

    kisale Senior Member

    #18
    Apr 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilifikiri ni Waafrika tu wanachemka kumbe hata hawa jamaa wanaboronga kishenzi,yale yaliyojitokeza kwa mchezaji bora wa Afrika ndiyo yaliyotokea huko Uk,mimi nilianza kuwa na wasi wasi tu nilipoona kwenye mchakato hayupo Lampard.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    mkuu inaelekea wewe ni mshabiki hujui kanuni za soka.....ukiona mtu kawa mchezaji bora kuna vigezo kibao vimetumika......
     
  20. M

    Magehema JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inawezekana pro wamekosea kumchagua Giggs kumpa mchezaji bora, ila tuwe waangalifu kidogo, kufunga sio kigezo cha kuwa mchezaji bora!
     
Loading...