Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa na Ukweli ktk Chaguzi za Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pascaldaudi, Oct 4, 2011.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rushwa na Chaguzi za Tanzania,
    • Watanzania ni waaminifu sana.
    • Si jambo geni na wala siyo mtindo mpya kwa wapiga kura kupewa vijihela (Tshs 1,500 labda mpaka 10,000) ili wampgie kura mgobea fulani bila kujali ana sela gani.
    • Pamoja na kuwa kura ni siri, ila mtanzania uliyempa vihela akupigie kura atakupgia tu hata kama huna sera (kwa sababu ni waaminifu)
    • Na vyama vya siasa ndiyo vinatumia huu mwanya,
    • pamoja na machungu ya nchi yetu nzuri tuliyo nayo sisi great thinkers, lakini kuna hili kundi la watanzania wenzetu ambao na ni wala rushwa ndogo ndogo (haswa wakati wa uchaguzi)
    • Hii kweli inarudisha nyuma sana juhudi za ukombozi na kuleta maendeleo
    Je hii tutafika kweli?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Impossible,,,,,rungu hili la rushwa ndo limekua capital ya politicians
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ... na huu kweli ndiyo umekuwa mtaji kwa wanasiasa, na inauma sana tena sana kwani unakuta mara nyingi wanaopkea hizo rushwa ni wenye vipato vya chini sana, na hali zao ni duni, na unakuta wanahitaji nukombozi wa kisiasa na kiuchumi, lakini maskini akishachukua hicho ki hela basi anasubiri tena mpaka uchaguzi unaofuata,
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ujinga na umaskini wa wananchi ndio mtaji wa wanasiasa!!.
     
Loading...