Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rukwa wapongeza ziara za Rais Majuu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, May 28, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Naiweka ki BAK style yaani copy bin paste....

    Nimeitoa kwenye blogu ya salva ikulumawasiliano.blogspot.com
     
    Last edited by a moderator: May 29, 2009
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    He! it has come to this? Yaani Rukwa wamepata barabara kwa sababu ya safari za Mwungwana? Long live Vasco Da Gama.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    jamani vasco da gama USA kaenda mara ngapi na Ulaya Asia kaenda mara ngapi?

    ziara ya kwenda studio inatufaisha nini watanzania? hii inaoenakana hakuwa na ratiba maalum....eti Obama aje bongo akatembelee Bongo records kwa P funky!!!
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ignorance tu ya watu wa Rukwa!

    MCA nchi nyingi tu wamepata pesa kule kwa kutimiza masharti na sii lazima kuenda US mara 6 kama JK!
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ha ha ha hii kali.
     
  6. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pia safari zake zimeifanya nchi kutambulika zaidi kuliko hata wakati wa kambarage,ni Kiongozi aliyebahatika hilo tulishukuru hapa TZ naweza hata kumuita OBAMA wa Afrika .
     
  7. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    What's rukwa?
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Unatoka Rukwa?
     
  9. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unayaongelea Rukwa Angalia Jiji la Dar wewe unafikiri linajijenga wenywe ?ni mafanikio ya safari za Jk mambo bado ndio kwanza kipindi cha kwanza sasa tusubiri kipindi chapili Nchi ataifanya kuwa new york ya Afrika utajaza mwenywe.
     
  10. M

    Mkandara Verified User

    #10
    May 29, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh hii mpya.. Dar kuwa NY ya Afrika.. itachukua miaka 200 kufikia hata Maputo!
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    May 29, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    "lakini bado watu wengine wanatuambia tunadhurura tu" jkwalker...

    message sent...ukirusha jiwe gizani ...atakayeguna mh!! limempata!!

    tunaamini kelele zetu hapa na za wengine zinamfikia......!!

    misaada sio muarubaini wa umaskini wetu ...!! ni lazima tulenge kwenye kujitegemea......hata kama siasa ya ujamaa na kujitegemea hamuitaki .basi tuwe na siasa ya KUJITEGEMEA!!!
     
  12. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 813
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Ebwana wee huyu jamaa kakoleza kimpumu nini maana sijawahi kusikia wala kuona
    pumba kama hii,kwenye mtandao.
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Angalau wewe umesema. Mimi nimeshindwa kujibu kabisa.
     
  14. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taarifa imesomwa na Mykt wa CCM Rukwa, hivyo kichwa cha habari kingefaa kuwa "Wana CCM Rukwa wawajia juu wanaobeza safari za Rais Kikwete nje" .
     
  15. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JK kaingia kabla ya Obama so kwa nini Obama asiwe JK wa Marekani? Kuhusu Jk kuwa Obama wa Afrika unajua mwenyewe vigezo ulivyo tumia kuwa linganisha.
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    This is what I call day time dreaming. Ufisadi wote huo Dar iwe kama New York lini? Ni nini alicho badilisha kuhusu Dar mpaka sasa hivi ili mtu ambae hajatua Dar miaka mitano kweli aone tofauti? Anyway sijui kwa nini hata naji sumbua kujibu, sawa mkuu Dar itakua New York ya Afrika karibuni, kwani kuna tatizo bana.
     
  17. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2009
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Lengo la kila Mtanzania mwenye nia njema na taifa hili ni kuona maendeleo kwenye sekta ya elimu, afya, barabara, maji etc, lakini kwa nguvu hizi za harambee kubwa kubwa kwa kipindi cha mwaka mmoja kuelekea uchaguzi; napata hofu michango yote isije ikaishia kwenye kampeni na kusudio rasmi lisitimizwe.
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    good thinking/good vision....thanks
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Yaani kuahidiwa tu kwamba barabara ya Tunduma-Sumbawanga itaanza kujengwa kwa kiwango cha lami kuanzia mwisho wa mwaka huu, ishakuwa "tunawalaani kabisa wanaosema ukienda nje unapoteza tu wakati" ?? Si angalau ndugu zetu wasubiri imalizike kujengwa kwanza?? Hivi wanajua kuwa hizo hela za hio barabara zinaweza zikachomekwa mahali pengine wakati wowote na wao wakaishia kuisikia lami kwenye redio tu?
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Obama Rais wa Marekani ni mzalendo anaeipenda nchi yake na ndio maana sio fisadi wala hawalindi mafisadi!!
     
Loading...